-
સ્ત્રીઓમાં ડાઘ, સ્રાવ, અસંયમ માટે લીમડા, એલોવેરા સાથે અવેરટીન એન્ટિ-બંચિંગ સ્ટ્રેટ પેન્ટી લાઇનર્સ - 60 લાઇનર્સ
નિયમિત ભાવ ₹189.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 3.15 each₹279.00 INRવેચાણ કિંમત ₹189.00 INR થીવેચાણ -

વિટામિન E અને શિયા બટર સાથે ન્યૂડ લશ બેલા નેઇલ પોલીશ સેટ, હાઇ ગ્લોસ, ઇન્સ્ટન્ટ ડ્રાય - 12x6 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹397.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 5.51/ml₹960.00 INRવેચાણ કિંમત ₹397.00 INR થીવેચાઈ ગયું -
NEUD ZENITH and RAAG Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
નિયમિત ભાવ ₹180.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.80/ml₹240.00 INRવેચાણ કિંમત ₹180.00 INRવેચાણ -
NEUD Revive Charcoal Mint Luxury Artisan pH-Balanced Vegan Handmade Soap 125g
નિયમિત ભાવ ₹283.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 2.26/g₹355.00 INRવેચાણ કિંમત ₹283.00 INR થીવેચાણ -
NEUD Rajnigandha Petal Hues Luxury Artisan pH Balanced Handmade Soap 125g
નિયમિત ભાવ ₹283.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 2.26/g₹355.00 INRવેચાણ કિંમત ₹283.00 INR થીવેચાણ -
NEUD Cica Skin Lightening Face Wash - 100ml
નિયમિત ભાવ ₹99.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.99/ml₹279.00 INRવેચાણ કિંમત ₹99.00 INR થીવેચાણ -

ન્યૂડ ડીપ ટોન ડ્યુઈ લુક ટિન્ટેડ સનસ્ક્રીન એસપીએફ 50 પીએ++++ (હાયલ્યુરોનિક એસિડ સાથે) – 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹299.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 5.98/g₹499.00 INRવેચાણ કિંમત ₹299.00 INR થીવેચાણ -
લીમડા અને કુસુમ સાથે અવેરટીન મેટરનિટી પેડ્સ - XXXL 410મીમી, વધારાના શોષક, 10 પેડ્સ
નિયમિત ભાવ ₹319.20 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 31.92 each₹399.00 INRવેચાણ કિંમત ₹319.20 INR થીવેચાણ -
NEUD ZENITH and ENIGMA Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
નિયમિત ભાવ ₹178.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.78/ml₹240.00 INRવેચાણ કિંમત ₹178.00 INRવેચાણ -
NEUD ENIGMA and RAAG Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
નિયમિત ભાવ ₹178.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.78/ml₹240.00 INRવેચાણ કિંમત ₹178.00 INRવેચાણ
Buy must-have beauty, health and personal care travel products. Perfumes, deos, sunscreens, face washes, scrubs, facial kit, lipstick, mouthwash, sanitary pads, massage oils, feminine hygiene products and more.







