-
everteen Anti-Bunching Straight Panty Liners with Neem and Aloe Vera – 60 Liners
സാധാരണ വില ₹189.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 3.15 each₹279.00 INRവിൽപ്പന വില ₹189.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -

NEUD Lush Bella Nail Polish Sets with Vitamin E and Shea Butter, High Gloss, Instant Dry - 12x6ml
സാധാരണ വില ₹397.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 5.51/ml₹960.00 INRവിൽപ്പന വില ₹397.00 INR മുതൽവിറ്റുതീർത്തു -
NEUD ZENITH and RAAG Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
സാധാരണ വില ₹180.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.80/ml₹240.00 INRവിൽപ്പന വില ₹180.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Revive Charcoal Mint Luxury Artisan pH-Balanced Vegan Handmade Soap 125g
സാധാരണ വില ₹283.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 2.26/g₹355.00 INRവിൽപ്പന വില ₹283.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Rajnigandha Petal Hues Luxury Artisan pH Balanced Handmade Soap 125g
സാധാരണ വില ₹283.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 2.26/g₹355.00 INRവിൽപ്പന വില ₹283.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Cica Skin Lightening Face Wash - 100ml
സാധാരണ വില ₹99.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.99/ml₹279.00 INRവിൽപ്പന വില ₹99.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Deep Tone Dewy Look Tinted Sunscreen SPF 50 PA++++ with Hyaluronic Acid – 50g
സാധാരണ വില ₹299.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 5.98/g₹499.00 INRവിൽപ്പന വില ₹299.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
everteen Maternity Pads with Neem and Safflower – XXXL 410mm, Extra Absorbent, 10 Pads
സാധാരണ വില ₹319.20 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 31.92 each₹399.00 INRവിൽപ്പന വില ₹319.20 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD ZENITH and ENIGMA Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
സാധാരണ വില ₹178.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.78/ml₹240.00 INRവിൽപ്പന വില ₹178.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD ENIGMA and RAAG Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
സാധാരണ വില ₹178.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.78/ml₹240.00 INRവിൽപ്പന വില ₹178.00 INRവില്പനയ്ക്ക്
Buy must-have beauty, health and personal care travel products. Perfumes, deos, sunscreens, face washes, scrubs, facial kit, lipstick, mouthwash, sanitary pads, massage oils, feminine hygiene products and more.







