-
આરોગ્ય અને સુંદરતા માટે નેચર શ્યોર બેલી બટન નાભી તેલ - 40 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹119.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 2.98/ml₹450.00 INRવેચાણ કિંમત ₹119.00 INR થીવેચાણ -
Nature Sure Combo - Banana Oil 30ml and Multani Mitti Powder 200g
નિયમિત ભાવ ₹297.00 INRનિયમિત ભાવ₹533.00 INRવેચાણ કિંમત ₹297.00 INRવેચાણ -
Nature Sure Combo - Rogan Jaitun Olive Oil 110ml and Multani Mitti Fullers Earth 200g
નિયમિત ભાવ ₹320.00 INRનિયમિત ભાવ₹530.00 INRવેચાણ કિંમત ₹320.00 INRવેચાણ -
NEUD Combo - Skin Brightening Face Wash 70ml and Deep Cleansing Face Wash 70ml
નિયમિત ભાવ ₹189.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.35/ml₹378.00 INRવેચાણ કિંમત ₹189.00 INRવેચાણ -
પુરુષો અને સ્ત્રીઓ માટે ન્યૂડ ડીપ ક્લીન્સિંગ ઇન્સ્ટન્ટ ગ્લો ચારકોલ ફેસ વોશ
નિયમિત ભાવ ₹119.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.70/ml₹189.00 INRવેચાણ કિંમત ₹119.00 INR થીવેચાણ -
પુરુષો અને સ્ત્રીઓ માટે ન્યૂડ સ્કિન બ્રાઇટનિંગ ટેન રિમૂવલ ફેસ વોશ
નિયમિત ભાવ ₹99.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.41/ml₹189.00 INRવેચાણ કિંમત ₹99.00 INR થીવેચાણ -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
નિયમિત ભાવ ₹815.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 5.43/g₹1,509.00 INRવેચાણ કિંમત ₹815.00 INRવેચાણ -
ન્યૂડ અલ્ટ્રા વેલ્વેટી મેટ પ્રાઇમિંગ સનસ્ક્રીન ડ્રાય ટચ SPF 50 PA++++ સાથે, પરસેવો પ્રતિરોધક, સફેદ કાસ્ટ વિના - 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹199.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 3.98/g₹699.00 INRવેચાણ કિંમત ₹199.00 INR થીવેચાણ -
SPF 50 PA++++ અને હાયલ્યુરોનિક એસિડ સાથે ન્યૂડ ડ્યુ લુક ટિન્ટેડ સનસ્ક્રીન - 50 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹299.00 INR થીનિયમિત ભાવ₹499.00 INRવેચાણ કિંમત ₹299.00 INR થીવેચાણ -
મેકઅપથી સૂર્ય રક્ષણ માટે SPF 50++++ સાથે ન્યૂડ ઇનવિઝિબલ સનસ્ક્રીન સ્પ્રે, અલ્ટ્રા-લાઇટ, સફેદ નિશાન વિના - 100 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹299.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 2.99/ml₹499.00 INRવેચાણ કિંમત ₹299.00 INR થીવેચાણ -
કોકો બટર અને હાયલ્યુરોનિક એસિડ સાથે ન્યૂડ સ્ટ્રોબ ક્રીમ, પ્રયોગશાળામાં ચકાસાયેલ સુંદરતા વધારનાર - 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹279.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 5.58/g₹799.00 INRવેચાણ કિંમત ₹279.00 INR થીવેચાણ -
ન્યૂડ ફેસ વોશ - સિકા, ત્વચાને ચમકાવતું ચહેરો અને ડીપ ક્લિન્સિંગ - 3 x 100 મિલી દરેક
નિયમિત ભાવ ₹199.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.66/ml₹837.00 INRવેચાણ કિંમત ₹199.00 INRવેચાણ -
મહિલાઓ માટે અવેરટીન બોડી હેર રીમુવર ક્રીમ સ્ટ્રોબેરી, વિટામિન ઇ, બદામ તેલ અને એલેન્ટોઇનથી સમૃદ્ધ - 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹59.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.18/g₹119.00 INRવેચાણ કિંમત ₹59.00 INR થીવેચાણ -
નેચર શ્યોર પોર્સ એન્ડ માર્ક્સ ફેસ ઓઈલ એસપીએફ 50 સાથે - 30 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹269.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 8.97/ml₹450.00 INRવેચાણ કિંમત ₹269.00 INR થીવેચાણ -
નેચર શ્યોર મુલતાની માટી પાવડર - ફુલર્સ અર્થ બ્યુટી ક્લે 200 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹69.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.35/g₹280.00 INRવેચાણ કિંમત ₹69.00 INR થીવેચાણ -
ઘરે સલૂન જેવી ચમક માટે ન્યૂડ 6-સ્ટેપ DIY મેકઓવર ફેશિયલ કીટ - 60 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹269.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 4.48/g₹355.00 INRવેચાણ કિંમત ₹269.00 INR થીવેચાણ -
ઘરે અદ્ભુત ચમક માટે સ્ટ્રોબ ક્રીમ સાથે ન્યૂડ પાર્ટી-રેડી DIY ફેશિયલ કીટ - 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹219.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 4.38/g₹370.00 INRવેચાણ કિંમત ₹219.00 INR થીવેચાણ -
કુદરતી રીતે સ્વચ્છ ત્વચા માટે મનુકા મધ, કોજિક એસિડ અને આલ્ફા આર્બુટિન સાથે ન્યૂડ જેન્ટલ એક્સફોલિએટિંગ સ્ક્રબ - 100 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹279.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 2.79/g₹449.00 INRવેચાણ કિંમત ₹279.00 INR થીવેચાણ -
નેચર શ્યોર એરંડા તેલ (અરંડી તેલ) - આઈપી-ગ્રેડ, હેક્સેન-મુક્ત, કોલ્ડ-પ્રેસ્ડ, 200 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹280.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.40/ml₹350.00 INRવેચાણ કિંમત ₹280.00 INR થીવેચાણ -
વારંવાર શેવિંગ, વેક્સિંગથી મુક્તિ માટે ન્યૂડ નેચરલ હેર ઇન્હિબિટર લોશન 80 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹799.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 9.99/g₹1,499.00 INRવેચાણ કિંમત ₹799.00 INR થીવેચાણ -
પુરુષો અને સ્ત્રીઓ માટે ન્યૂડ બકરી દૂધનો ફેસ વોશ - 300 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹219.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.73/ml₹600.00 INRવેચાણ કિંમત ₹219.00 INR થીવેચાઈ ગયું -
પુરુષો અને સ્ત્રીઓ માટે ન્યૂડ બકરીનું દૂધ મોઇશ્ચરાઇઝિંગ લોશન 300 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹159.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.53/ml₹650.00 INRવેચાણ કિંમત ₹159.00 INR થીવેચાણ -
વાળ, ત્વચા અને સ્વાસ્થ્ય માટે નેચર શ્યોર કલોંજી તેલ કોલ્ડ-પ્રેસ્ડ કાળા જીરું તેલ
નિયમિત ભાવ ₹299.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.99/ml₹366.00 INRવેચાણ કિંમત ₹299.00 INR થીવેચાણ -

નેચર શ્યોર બનાના તેલ - આયુર્વેદિક વૃદ્ધત્વ વિરોધી ત્વચા અને ખોપરી ઉપરની ચામડીનું તેલ, 30 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹120.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 4.00/ml₹253.00 INRવેચાણ કિંમત ₹120.00 INR થીવેચાણ -
ત્વચા, વાળ અને નખ માટે નેચર શ્યોર રોગન જૈતુન ઓલિવ તેલ - 110 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹103.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.94/ml₹250.00 INRવેચાણ કિંમત ₹103.00 INR થીવેચાણ -
પુરુષો અને સ્ત્રીઓમાં ત્વચા સંભાળ માટે ન્યૂડ આફ્ટર-હેર-રિમૂવલ લોશન - 100 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹186.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.86/g₹290.00 INRવેચાણ કિંમત ₹186.00 INR થીવેચાઈ ગયું -
નેચર શ્યોર તુલસીના પાનનો પાવડર - પવિત્ર તુલસી 200 ગ્રામ કાચા મધ સાથે 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹97.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.49/g₹272.00 INRવેચાણ કિંમત ₹97.00 INR થીવેચાણ -
નેચર શ્યોર એલોવેરા લીફ પાવડર 200 ગ્રામ ગુલાબજળ સાથે 50 મિલી
નિયમિત ભાવ ₹142.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.71/g₹234.00 INRવેચાણ કિંમત ₹142.00 INR થીવેચાણ -
NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea and Jojoba Oil - 400ml
નિયમિત ભાવ ₹214.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.54/ml₹320.00 INRવેચાણ કિંમત ₹214.00 INR થીવેચાણ -
NEUD Body Lotion with Honey, Almond and Tulsi - 400ml
નિયમિત ભાવ ₹199.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.50/ml₹320.00 INRવેચાણ કિંમત ₹199.00 INR થીવેચાણ -
NEUD Combo: Goat Milk Face Wash 300ml and Moisturizing Lotion 300ml
નિયમિત ભાવ ₹489.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 0.82/ml₹1,250.00 INRવેચાણ કિંમત ₹489.00 INRવેચાઈ ગયું -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
નિયમિત ભાવ ₹419.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 4.19/g₹710.00 INRવેચાણ કિંમત ₹419.00 INRવેચાણ -
સ્ત્રીઓમાં બિકીની લાઇન અને અંડરઆર્મ્સ માટે અવેરટીન નેચરલ હેર રિમૂવર ક્રીમ
નિયમિત ભાવ ₹99.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.98/g₹179.00 INRવેચાણ કિંમત ₹99.00 INR થીવેચાણ -
અવેરટીન રેડિએન્સ બિકીની લાઇન હેર રીમુવર ક્રીમ - 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹134.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 2.68/g₹199.00 INRવેચાણ કિંમત ₹134.00 INR થીવેચાણ -
અવેરટીન સિલ્કી બિકીની લાઇન હેર રીમુવર ક્રીમ - 50 ગ્રામ
નિયમિત ભાવ ₹134.00 INR થીનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 2.68/g₹199.00 INRવેચાણ કિંમત ₹134.00 INR થીવેચાણ -

NEUD Anti-Tanning Hair Removal Cream Twin Pack (50g+50g) and After-Hair-Removal Skin Lotion 100g
નિયમિત ભાવ ₹322.00 INRનિયમિત ભાવએકમ કિંમત 1.61/g₹650.00 INRવેચાણ કિંમત ₹322.00 INRવેચાણ
Skin Care Products for Cleansing, Moisture, Sun Care & More
Explore skin care from NEUD, Nature Sure, and everteen across daily cleansing, moisturizing, sun protection, facial care, body care, and hair-removal routines. The collection includes individual products and selected combo packs, with formulas and directions that vary by product.
Sun Protection: Browse the full sunscreen collection, including NEUD matte, invisible spray, and tinted SPF 50 PA++++ formats for medium and deep skin tones.
Cleansing and Exfoliation: Explore face washes with goat milk, charcoal, traditional botanical ingredients, and multi-product combinations, plus NEUD Manuka Honey Face Scrub.
Moisture and Glow: Choose from NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion, NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea, and Jojoba Oil, NEUD Body Lotion with Honey, Almond, and Tulsi, and NEUD Strobe Cream Rose Gold.
Facial Care: Discover at-home routines in the facial kits and hair spa collection, including the NEUD Makeover Facial Kit, Party-Ready Facial Kit, and selected kit combinations.
Oils and Powders: Explore Nature Sure Ayurvedic oils and natural wellness powders, including face, body, and multipurpose formats plus curated combinations.
Hair Removal and Aftercare: Shop everteen bikini line hair removal creams, everteen Body Hair Remover Cream, and NEUD hair-removal and aftercare products and combos.
Free shipping above ₹700 in India.
























