-
NEUD RAAG Unisex Deo Perfumed Body Spray 50ml (Citrus, Jasmine, Musk), 24Hr Odor Protection
സാധാരണ വില ₹89.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.78/ml₹120.00 INRവിൽപ്പന വില ₹89.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD ZENITH Unisex Deo Perfumed Body Spray 50ml (Lotus, Szechuan Pepper, Sandalwood), 24Hr Odor Protection
സാധാരണ വില ₹88.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.76/ml₹120.00 INRവിൽപ്പന വില ₹88.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD ENIGMA Unisex Deo Perfumed Body Spray 50ml (Oud, Raspberry, Bulgarian Rose), 24Hr Odor Protection
സാധാരണ വില ₹94.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.88/ml₹120.00 INRവിൽപ്പന വില ₹94.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
ന്യൂഡ് 3-ഇൻ-1 പെർഫ്യൂം ബോഡി സ്പ്രേ ഡിയോഡറന്റുകൾ, യൂണിസെക്സ് - 3x120മില്ലി
സാധാരണ വില ₹299.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.83/ml₹747.00 INRവിൽപ്പന വില ₹299.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
ന്യൂഡ് അക്വാസർഫർ പെർഫ്യൂം ചെയ്ത ബോഡി സ്പ്രേ, ഗ്യാസ് ഡിയോഡറൻ്റ് ഇല്ല 120 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹129.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.08/ml₹249.00 INRവിൽപ്പന വില ₹129.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Don Juan Perfumed Body Spray, No Gas Deodorant 120ml, Long-Lasting Fragrance
സാധാരണ വില ₹129.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.08/ml₹249.00 INRവിൽപ്പന വില ₹129.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Dynamite Perfumed Body Spray, No Gas Deodorant 120ml, Long-Lasting Fragrance
സാധാരണ വില ₹129.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.08/ml₹249.00 INRവിൽപ്പന വില ₹129.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
ന്യൂഡ് യൂണിസെക്സ് പെർഫ്യൂംഡ് ബോഡി സ്പ്രേ കോംബോ - 3 ഡിയോസ് x 50 മില്ലി വീതം
സാധാരണ വില ₹199.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.33/ml₹360.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD ENIGMA and RAAG Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
സാധാരണ വില ₹178.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.78/ml₹240.00 INRവിൽപ്പന വില ₹178.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD ZENITH and ENIGMA Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
സാധാരണ വില ₹178.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.78/ml₹240.00 INRവിൽപ്പന വില ₹178.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD ZENITH and RAAG Unisex Perfumed Body Spray Combo - 2 Deos x 50ml Each
സാധാരണ വില ₹180.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.80/ml₹240.00 INRവിൽപ്പന വില ₹180.00 INRവില്പനയ്ക്ക്
Perfumed Body Sprays & Deodorants for Men and Women
NEUD deodorants are ozone-friendly, no-gas perfumed body sprays that combine long-lasting fragrance with 24-hour odor protection. Fabric-safe and alcohol-balanced, they're designed for daily use without the harshness of traditional aerosol sprays.
Unisex Deo-Perfume Sprays (50ml): Three signature scent profiles for all-day wear – RAAG (Citrus, Jasmine, Musk), ENIGMA (Oud, Raspberry, Bulgarian Rose), and ZENITH (Lotus, Szechuan Pepper, Sandalwood). Available as 3x50ml combo or in 2-pack combos – ENIGMA & RAAG, ZENITH & ENIGMA, and ZENITH & RAAG.
No-Gas Body Sprays (120ml): Larger-format, long-lasting fragrances for men and women – Aquasurfer, Dynamite, and Don Juan. The 3x120ml combo is the best-value option.
Free shipping above ₹700 in India.





