-
ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਜੌਂਕ ਤੇਲ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਤੇਲ - 150 ਮਿ.ਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹249.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.66/ml₹305.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹249.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਨਯੂਡ ਗਾਜਰ ਬੀਜ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਹੇਅਰ ਆਇਲ - 300 ਮਿ.ਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹289.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.96/ml₹445.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹289.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਵਾਲਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਲਈ ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਜੌਨਕ ਤੇਲ - 110 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹159.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.45/ml₹224.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹159.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਜੋਂਕ ਸ਼ੈਂਪੂ ਹੇਅਰ ਕਲੀਜ਼ਰ (300 ਮਿ.ਲੀ.)
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹249.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.83/ml₹347.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹249.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੈਲੂਨ ਵਰਗੇ ਸਿਲਕੀ ਬਾਊਂਸ ਲਈ ਨਯੂਡ 4-ਸਟੈਪ DIY ਐਡਵਾਂਸਡ ਹੇਅਰ ਸਪਾ ਕਿੱਟ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 4.98/g₹355.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਬੱਕਰੀ ਦੇ ਦੁੱਧ ਵਾਲਾ ਸ਼ੈਂਪੂ 300 ਮਿ.ਲੀ. ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹229.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.76/ml₹569.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹229.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਕੁਦਰਤੀ ਵਾਲਾਂ ਨੂੰ ਕਾਲਾ ਕਰਨ ਲਈ ਰੋਜ਼ਮੇਰੀ, ਭ੍ਰਿੰਗਰਾਜ ਅਤੇ ਮਹਿੰਦੀ ਵਾਲਾ ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਹੇਅਰ ਗ੍ਰੋਥ ਆਇਲ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹123.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.82/ml₹373.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹123.00 INR ਤੋਂਵਿਕ ਗਿਆ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਐਲੋਵੇਰਾ ਪੱਤਾ ਪਾਊਡਰ 200 ਗ੍ਰਾਮ ਗੁਲਾਬ ਜਲ ਦੇ ਨਾਲ 50 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹142.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.71/g₹234.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹142.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -

ਨਯੂਡ ਘ੍ਰਿਤ ਕੁਮਾਰੀ ਐਲੋਵੇਰਾ ਹੇਅਰ ਆਇਲ ਰਤਨਜੋਤ ਅਤੇ ਭਰਿੰਗਰਾਜ ਦੇ ਨਾਲ, ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ - 150 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹189.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.26/ml₹258.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹189.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
Nature Sure Combo: Jonk Tail Hair Oil 150ml and Jonk Shampoo 300ml
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹410.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.91/ml₹652.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹410.00 INRਸੇਲ -
Nature Sure Combo: Jonk Tail 110ml and Jonk Shampoo Hair Cleanser 300ml for Men and Women
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹358.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.87/ml₹571.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹358.00 INRਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਥੰਬਾ ਵੰਡਰ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਤੇਲ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ - 110 ਮਿਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹99.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.90/ml₹303.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹99.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Combo: Goat Milk Shampoo and Hair Conditioner 300 ml Each for Men and Women
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹625.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.04/ml₹1,250.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹625.00 INRਵਿਕ ਗਿਆ -
ਅੱਖਾਂ, ਚਮੜੀ, ਵਾਲਾਂ ਅਤੇ ਡੀਟੌਕਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਲਈ ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਤ੍ਰਿਫਲਾ ਪਾਊਡਰ - 100 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹74.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.74/g₹216.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹74.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
Nature Sure Combo - Shikakai Powder 100g and Bhringraj Powder 200g
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹235.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.78/g₹526.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹235.00 INRਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਪਿਆਜ਼ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਤੇਲ ਮੇਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ - 150 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹189.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.26/ml₹258.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹189.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹419.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 4.19/g₹710.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹419.00 INRਸੇਲ -
NEUD Goat Milk Hair Conditioner 300 ml for Men and Women - with Free Zipper Pouch
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹397.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.32/ml₹610.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹397.00 INR ਤੋਂਵਿਕ ਗਿਆ -
ਨਯੂਡ ਪਿਆਜ਼ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਸ਼ੈਂਪੂ ਮੇਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ - 300 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.66/ml₹418.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਘ੍ਰਿਤ ਕੁਮਾਰੀ ਐਲੋਵੇਰਾ ਸ਼ੈਂਪੂ ਹੇਅਰ ਕਲੀਨਜ਼ਰ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ - 300 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.66/ml₹418.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਦਰਤੀ ਵਾਲਾਂ ਨੂੰ ਕਾਲਾ ਕਰਨ ਲਈ ਨਯੂਡ ਅਦਰਕ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਤੇਲ - 150 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹221.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.47/ml₹347.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹221.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਅਦਰਕ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਸ਼ੈਂਪੂ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ - 300 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹174.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.58/ml₹436.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹174.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Onion Hair Shampoo with Fenugreek - 400ml
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹159.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.40/ml₹310.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹159.00 INRਸੇਲ -

ਨਯੂਡ ਆਯੁਰਵੈਦਿਕ ਹੇਅਰ ਜੈੱਲ ਵੈਕਸ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹਿਬਿਸਕਸ, ਬ੍ਰਹਮੀ, ਲੈਮਨਗ੍ਰਾਸ, ਨਾਨ-ਸਟਿੱਕੀ, ਸਟਾਈਲਿੰਗ ਕੰਘੀ ਅੰਦਰ ਹੈ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.80/ml₹499.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Combo - Aloe Vera Ghrit Kumari Hair Oil and Shampoo for Men and Women
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹424.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.94/ml₹760.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹424.00 INRਸੇਲ -
ਐਲੋਵੇਰਾ, ਆਰਗਨ ਆਇਲ, ਵਿਟਾਮਿਨ ਬੀ 5 - ਅਤਿ-ਮਜ਼ਬੂਤ, ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ, ਗੈਰ-ਸਟਿੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਯੂਡ ਹੇਅਰ ਸਟਾਈਲ ਮੈਟੀਫਾਇੰਗ ਵਾਲੀਅਮ ਪਾਊਡਰ ਮੋਮ 20 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹129.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 6.45/g₹599.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹129.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Onion Hair Oil with Fenugreek - 250ml
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹218.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.87/ml₹290.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹218.00 INRਸੇਲ -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹815.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 5.43/g₹1,509.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹815.00 INRਸੇਲ
Hair Care Products from NEUD & Nature Sure
Build a hair care routine with oils, shampoos, conditioner, at-home treatments and styling products from NEUD and Nature Sure. The collection also includes coordinated combo packs and selected botanical powders for hair and scalp care.
Hair Oils: Explore onion, carrot seed, ginger and aloe vera oils from NEUD, alongside Nature Sure Jonk Tail, Hair Growth Oil and Thumba Wonder Hair Oil. Choose individual oils or oil-and-shampoo combinations to suit your routine.
Shampoos & Conditioner: Find NEUD onion, ginger, aloe vera and goat milk shampoos, Nature Sure Jonk Shampoo, and NEUD Goat Milk Hair Conditioner. Shampoo-and-conditioner and shampoo-and-oil combos offer convenient paired care.
Hair Spa & Treatments: Bring multi-step care home with the NEUD 4-Step DIY Advanced Hair Spa Kit, available alone and in selected beauty combos.
Styling: Finish your look with NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax or Mattifying Volume Powder Wax for texture, volume and hold.
Explore Nature Sure Hair Care, complement your routine with Skin Care, or browse All Products. Free shipping above ₹700 in India.













