-
ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰਤਾ ਲਈ ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਨਾਭੀ ਤੇਲ ਬੇਲੀ ਬਟਨ ਆਇਲ - 40 ਮਿ.ਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹119.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 2.98/ml₹450.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹119.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
Nature Sure Combo - Banana Oil 30ml and Multani Mitti Powder 200g
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹297.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ₹533.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹297.00 INRਸੇਲ -
Nature Sure Combo - Rogan Jaitun Olive Oil 110ml and Multani Mitti Fullers Earth 200g
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹320.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ₹530.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹320.00 INRਸੇਲ -
NEUD Combo - Skin Brightening Face Wash 70ml and Deep Cleansing Face Wash 70ml
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹189.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.35/ml₹378.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹189.00 INRਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਡੀਪ ਕਲੀਨਜ਼ਿੰਗ ਇੰਸਟੈਂਟ ਗਲੋ ਚਾਰਕੋਲ ਫੇਸ ਵਾਸ਼ ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹119.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.70/ml₹189.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹119.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਪੁਰਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਨਯੂਡ ਸਕਿਨ ਬ੍ਰਾਈਟਨਿੰਗ ਟੈਨ ਰਿਮੂਵਲ ਫੇਸ ਵਾਸ਼
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹99.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.41/ml₹189.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹99.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹815.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 5.43/g₹1,509.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹815.00 INRਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਅਲਟਰਾ ਵੈਲਵੇਟੀ ਮੈਟ ਪ੍ਰਾਈਮਿੰਗ ਸਨਸਕ੍ਰੀਨ ਡ੍ਰਾਈ ਟੱਚ SPF 50++++ ਅਤੇ ਵਿਟਾਮਿਨ E ਦੇ ਨਾਲ, ਪਸੀਨਾ-ਰੋਧਕ, ਕੋਈ ਚਿੱਟਾ ਕਾਸਟ ਨਹੀਂ - 50 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 3.98/g₹699.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਡਿਊ ਲੁੱਕ ਟਿੰਟੈਡ ਸਨਸਕ੍ਰੀਨ SPF 50 PA++++ ਅਤੇ ਹਾਈਲੂਰੋਨਿਕ ਐਸਿਡ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਲਟਰਾ-ਲਾਈਟ, ਵ੍ਹਾਈਟ ਕਾਸਟ ਬਿਨਾ - 50 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹299.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ₹499.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹299.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਮੇਕਅਪ ਤੋਂ ਸੂਰਜ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ SPF 50 PA++++ ਵਾਲਾ ਨਯੂਡ ਇਨਵਿਜ਼ੀਬਲ ਸਨਸਕ੍ਰੀਨ ਸਪਰੇਅ, ਅਲਟਰਾ-ਲਾਈਟ, ਕੋਈ ਚਿੱਟੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਹੀਂ - 100 ਮਿਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹299.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 2.99/ml₹499.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹299.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -

ਕੋਕੋਆ ਮੱਖਣ ਅਤੇ ਹਾਈਲੂਰੋਨਿਕ ਐਸਿਡ ਦੇ ਨਾਲ ਨਯੂਡ ਸਟ੍ਰੋਬ ਕਰੀਮ, ਪ੍ਰਯੋਗਸ਼ਾਲਾ ਵਿੱਚ ਟੈਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ - 50 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹279.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 5.58/g₹799.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹279.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਫੇਸ ਵਾਸ਼ - ਸੀਕਾ, ਚਮੜੀ ਨੂੰ ਚਮਕਦਾਰ ਬਣਾਉਣਾ ਅਤੇ ਡੂੰਘੀ ਸਫਾਈ - 3 x 100 ਮਿ.ਲੀ. ਹਰੇਕ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹199.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.66/ml₹837.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹199.00 INRਸੇਲ -
ਸਟ੍ਰਾਬੇਰੀ, ਵਿਟਾਮਿਨ ਈ, ਬਦਾਮ ਦੇ ਤੇਲ ਅਤੇ ਐਲਨਟੋਇਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਐਵਰਟੀਨ ਬਾਡੀ ਹੇਅਰ ਰਿਮੂਵਰ ਕਰੀਮ - 50 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹59.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.18/g₹119.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹59.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਪੋਰਸ ਐਂਡ ਮਾਰਕਸ ਫੇਸ ਆਇਲ ਵਿਦ SPF 50, ਅਲਟਰਾਲਾਈਟ ਸਕਿਨ ਗਲੋ - 30 ਮਿਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹269.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 8.97/ml₹450.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹269.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਮੁਲਤਾਨੀ ਮਿੱਟੀ ਪਾਊਡਰ 200 ਗ੍ਰਾਮ ਗੁਲਾਬ ਜਲ ਦੇ ਨਾਲ 50 ਮਿ.ਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹69.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.35/g₹280.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹69.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨਯੂਡ 6-ਸਟੈਪ ਮੇਕਓਵਰ ਫੇਸ਼ੀਅਲ ਕਿੱਟ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੈਲੂਨ ਵਰਗੀ ਚਮਕ ਲਈ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹269.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 4.48/g₹355.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹269.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਚਮਕ ਲਈ ਸਟ੍ਰੋਬ ਕਰੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਨਯੂਡ ਪਾਰਟੀ-ਰੈਡੀ DIY ਫੇਸ਼ੀਅਲ ਕਿੱਟ - 50 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹219.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 4.38/g₹370.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹219.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਸਾਫ਼ ਚਮੜੀ ਲਈ ਮਨੂਕਾ ਸ਼ਹਿਦ, ਕੋਜਿਕ ਐਸਿਡ ਅਤੇ ਅਲਫ਼ਾ ਆਰਬੂਟਿਨ ਦੇ ਨਾਲ ਨਯੂਡ ਕੋਮਲ ਐਕਸਫੋਲੀਏਟਿੰਗ ਸਕ੍ਰਬ - 100 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹279.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 2.79/g₹449.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹279.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਕੈਸਟਰ ਆਇਲ ਭਰਵੱਟੇ, ਪਲਕਾਂ ਅਤੇ ਨਹੁੰਆਂ ਲਈ ਅਰਾਂਡੀ ਤੇਲ, ਹੈਕਸੇਨ ਫ੍ਰੀ, ਵਰਜਿਨ, ਕੋਲਡ-ਪ੍ਰੈਸਡ, ਆਈਪੀ-ਗ੍ਰੇਡ - 200 ਮਿਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹280.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.40/ml₹350.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹280.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਨਯੂਡ ਨੈਚੁਰਲ ਹੇਅਰ ਇਨਿਹਿਬਟਰ ਲੋਸ਼ਨ - 80 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹799.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 9.99/g₹1,499.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹799.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨਯੂਡ ਬੱਕਰੀ ਦੇ ਦੁੱਧ ਦਾ ਫੇਸ ਵਾਸ਼ 300 ਮਿ.ਲੀ. ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹219.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.73/ml₹600.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹219.00 INR ਤੋਂਵਿਕ ਗਿਆ -
NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion 300 ml for Men and Women
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹159.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.53/ml₹650.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹159.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਕਲੋਂਜੀ ਤੇਲ (ਬਲੈਕਸੀਡ ਆਇਲ) - 100% ਸ਼ੁੱਧ ਅਤੇ ਕੋਲ੍ਡ ਪ੍ਰੈੱਸਡ - 150 ਮਿਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹299.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.99/ml₹366.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹299.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਕੇਲੇ ਦਾ ਤੇਲ ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਝੁਰੜੀਆਂ ਅਤੇ ਬਰੀਕ ਲਾਈਨਾਂ ਲਈ 30 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹120.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 4.00/ml₹253.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹120.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਰੋਗਨ ਜੈਤੂਨ ਟੇਲ ਜੈਤੂਨ ਦਾ ਤੇਲ ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਚਮੜੀ, ਵਾਲਾਂ ਅਤੇ ਨਹੁੰਆਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਲਈ - 110 ਮਿਲੀ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹103.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.94/ml₹250.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹103.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਮਰਦਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਲ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਰਤਣ ਲਈ ਨਯੂਡ ਸਕਿਨ ਲੋਸ਼ਨ - 100 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹186.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.86/g₹290.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹186.00 INR ਤੋਂਵਿਕ ਗਿਆ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਤੁਲਸੀ ਪੱਤਾ ਪਾਊਡਰ 200 ਗ੍ਰਾਮ, 50 ਗ੍ਰਾਮ ਕੱਚਾ ਸ਼ਹਿਦ ਮੁਫ਼ਤ ਦੇ ਨਾਲ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹97.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.49/g₹272.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹97.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਨੇਚਰ ਸ਼ਯੋਰ ਐਲੋਵੇਰਾ ਪੱਤਾ ਪਾਊਡਰ 200 ਗ੍ਰਾਮ ਗੁਲਾਬ ਜਲ ਦੇ ਨਾਲ 50 ਮਿ.ਲੀ.
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹142.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.71/g₹234.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹142.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea and Jojoba Oil - 400ml
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹214.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.54/ml₹320.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹214.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Body Lotion with Honey, Almond and Tulsi - 400ml
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.50/ml₹320.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹199.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
NEUD Combo: Goat Milk Face Wash 300ml and Moisturizing Lotion 300ml
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹489.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 0.82/ml₹1,250.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹489.00 INRਵਿਕ ਗਿਆ -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹419.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 4.19/g₹710.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹419.00 INRਸੇਲ -
ਔਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿਕਨੀ ਲਾਈਨ ਅਤੇ ਅੰਡਰਆਰਮਸ ਲਈ ਐਵਰਟੀਨ ਨੈਚੁਰਲ ਹੇਅਰ ਰਿਮੂਵਰ ਕ੍ਰੀਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹99.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.98/g₹179.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹99.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਐਵਰਟੀਨ ਰੇਡੀਐਂਸ ਬਿਕਨੀ ਲਾਈਨ ਹੇਅਰ ਰਿਮੂਵਰ ਕਰੀਮ - 50 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹134.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 2.68/g₹199.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹134.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -
ਐਵਰਟੀਨ ਸਿਲਕੀ ਬਿਕਨੀ ਲਾਈਨ ਹੇਅਰ ਰਿਮੂਵਰ ਕਰੀਮ - 50 ਗ੍ਰਾਮ
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹134.00 INR ਤੋਂਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 2.68/g₹199.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹134.00 INR ਤੋਂਸੇਲ -

NEUD Anti-Tanning Hair Removal Cream Twin Pack (50g+50g) and After-Hair-Removal Skin Lotion 100g
ਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤ ₹322.00 INRਨਿਯਮਤ ਕੀਮਤਯੂਨਿਟ ਕੀਮਤ 1.61/g₹650.00 INRਵਿਕਰੀ ਕੀਮਤ ₹322.00 INRਸੇਲ
Skin Care Products for Cleansing, Moisture, Sun Care & More
Explore skin care from NEUD, Nature Sure, and everteen across daily cleansing, moisturizing, sun protection, facial care, body care, and hair-removal routines. The collection includes individual products and selected combo packs, with formulas and directions that vary by product.
Sun Protection: Browse the full sunscreen collection, including NEUD matte, invisible spray, and tinted SPF 50 PA++++ formats for medium and deep skin tones.
Cleansing and Exfoliation: Explore face washes with goat milk, charcoal, traditional botanical ingredients, and multi-product combinations, plus NEUD Manuka Honey Face Scrub.
Moisture and Glow: Choose from NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion, NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea, and Jojoba Oil, NEUD Body Lotion with Honey, Almond, and Tulsi, and NEUD Strobe Cream Rose Gold.
Facial Care: Discover at-home routines in the facial kits and hair spa collection, including the NEUD Makeover Facial Kit, Party-Ready Facial Kit, and selected kit combinations.
Oils and Powders: Explore Nature Sure Ayurvedic oils and natural wellness powders, including face, body, and multipurpose formats plus curated combinations.
Hair Removal and Aftercare: Shop everteen bikini line hair removal creams, everteen Body Hair Remover Cream, and NEUD hair-removal and aftercare products and combos.
Free shipping above ₹700 in India.
























