-
ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கு நேச்சர் ஷியோர் ஜாங்க் ஹேர் ஆயில் - 150 மிலி
வழக்கமான விலை ₹249.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.66/ml₹305.00 INRவிற்பனை விலை ₹249.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கான ந்யூட் கேரட் விதை ஹேர் ஆயில் - 300 மிலி
வழக்கமான விலை ₹289.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.96/ml₹445.00 INRவிற்பனை விலை ₹289.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
முடிப் பிரச்சனைகளுக்கான நேச்சர் ஷியோர் ஜாங்க் ஆயில் - 110மிலி
வழக்கமான விலை ₹159.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.45/ml₹224.00 INRவிற்பனை விலை ₹159.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கான நேச்சர் ஷியோர் ஜாங்க் ஷாம்பு ஹேர் க்ளென்சர் 300மிலி
வழக்கமான விலை ₹249.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.83/ml₹347.00 INRவிற்பனை விலை ₹249.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD 4-Step DIY Advanced Hair Spa Kit – Salon-Like Silky Bounce at Home
வழக்கமான விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 4.98/g₹355.00 INRவிற்பனை விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கான ந்யூட் ஆட்டுப்பால் ஷாம்பு 300 மிலி
வழக்கமான விலை ₹229.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.76/ml₹569.00 INRவிற்பனை விலை ₹229.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டதுரோஸ்மேரி, பிரிங்கராஜ் மற்றும் மருதாணியுடன் கூடிய நேச்சர் ஷியோர் முடி வளர்ச்சி எண்ணெய்.
வழக்கமான விலை ₹123.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.82/ml₹373.00 INRவிற்பனை விலை ₹123.00 INR இலிருந்துவிற்றுத் தீர்ந்துவிட்டது -
Nature Sure Aloe Vera Leaf Powder 200g with Rose Water 50ml
வழக்கமான விலை ₹142.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.71/g₹234.00 INRவிற்பனை விலை ₹142.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
ந்யூட் அலோவேரா முடி எண்ணெய் ரதன்ஜோட், பிரிங்ராஜ் - 150 மிலி
வழக்கமான விலை ₹189.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.26/ml₹258.00 INRவிற்பனை விலை ₹189.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
Nature Sure Combo: Jonk Tail Hair Oil 150ml and Jonk Shampoo 300ml
வழக்கமான விலை ₹410.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.91/ml₹652.00 INRவிற்பனை விலை ₹410.00 INRவிற்பனை -
Nature Sure Combo: Jonk Tail 110ml and Jonk Shampoo Hair Cleanser 300ml for Men and Women
வழக்கமான விலை ₹358.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.87/ml₹571.00 INRவிற்பனை விலை ₹358.00 INRவிற்பனை -
Nature Sure Thumba Wonder Hair Oil for Men and Women - 110ml
வழக்கமான விலை ₹99.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.90/ml₹303.00 INRவிற்பனை விலை ₹99.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டதுNEUD Combo: Goat Milk Shampoo and Hair Conditioner 300 ml Each for Men and Women
வழக்கமான விலை ₹625.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.04/ml₹1,250.00 INRவிற்பனை விலை ₹625.00 INRவிற்றுத் தீர்ந்துவிட்டது -
கண்கள், சருமம், முடி மற்றும் நச்சு நீக்கத்திற்கான நேச்சர் ஷியோர் திரிபலா பொடி - 100 கிராம்
வழக்கமான விலை ₹74.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.74/g₹216.00 INRவிற்பனை விலை ₹74.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
Nature Sure Combo - Shikakai Powder 100g and Bhringraj Powder 200g
வழக்கமான விலை ₹235.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.78/g₹526.00 INRவிற்பனை விலை ₹235.00 INRவிற்பனை -
சேதமடைந்த கூந்தலுக்கான வெந்தயத்துடன் கூடிய ந்யூட் வெங்காய முடி எண்ணெய் - 150 மிலி
வழக்கமான விலை ₹189.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.26/ml₹258.00 INRவிற்பனை விலை ₹189.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
வழக்கமான விலை ₹419.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 4.19/g₹710.00 INRவிற்பனை விலை ₹419.00 INRவிற்பனை -
விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டதுNEUD Goat Milk Hair Conditioner 300 ml for Men and Women - with Free Zipper Pouch
வழக்கமான விலை ₹397.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.32/ml₹610.00 INRவிற்பனை விலை ₹397.00 INR இலிருந்துவிற்றுத் தீர்ந்துவிட்டது -
சேதமடைந்த கூந்தலுக்கான வெந்தயத்துடன் கூடிய ந்யூட் வெங்காய ஷாம்பு - 300 மிலி
வழக்கமான விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.66/ml₹418.00 INRவிற்பனை விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Aloe Vera Shampoo Hair Cleanser - 300 ml
வழக்கமான விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.66/ml₹418.00 INRவிற்பனை விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Ginger Hair Oil for Natural Hair Darkening – 150ml
வழக்கமான விலை ₹221.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.47/ml₹347.00 INRவிற்பனை விலை ₹221.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Ginger Hair Shampoo for Men and Women - 300 ml
வழக்கமான விலை ₹174.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.58/ml₹436.00 INRவிற்பனை விலை ₹174.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Onion Hair Shampoo with Fenugreek - 400ml
வழக்கமான விலை ₹159.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.40/ml₹310.00 INRவிற்பனை விலை ₹159.00 INRவிற்பனை -

NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax with Hibiscus, Brahmi, Lemongrass, Non-Sticky, Styling Comb Inside
வழக்கமான விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.80/ml₹499.00 INRவிற்பனை விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Combo - Aloe Vera Ghrit Kumari Hair Oil and Shampoo for Men and Women
வழக்கமான விலை ₹424.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.94/ml₹760.00 INRவிற்பனை விலை ₹424.00 INRவிற்பனை -
NEUD Hairstyle Mattifying Volume Powder Wax 20g With Aloe Vera, Argan Oil, Vit B5 - Ultrastrong, Transparent, Non-Sticky
வழக்கமான விலை ₹129.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 6.45/g₹599.00 INRவிற்பனை விலை ₹129.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Onion Hair Oil with Fenugreek - 250ml
வழக்கமான விலை ₹218.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.87/ml₹290.00 INRவிற்பனை விலை ₹218.00 INRவிற்பனை -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
வழக்கமான விலை ₹815.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 5.43/g₹1,509.00 INRவிற்பனை விலை ₹815.00 INRவிற்பனை
Hair Care Products from NEUD & Nature Sure
Build a hair care routine with oils, shampoos, conditioner, at-home treatments and styling products from NEUD and Nature Sure. The collection also includes coordinated combo packs and selected botanical powders for hair and scalp care.
Hair Oils: Explore onion, carrot seed, ginger and aloe vera oils from NEUD, alongside Nature Sure Jonk Tail, Hair Growth Oil and Thumba Wonder Hair Oil. Choose individual oils or oil-and-shampoo combinations to suit your routine.
Shampoos & Conditioner: Find NEUD onion, ginger, aloe vera and goat milk shampoos, Nature Sure Jonk Shampoo, and NEUD Goat Milk Hair Conditioner. Shampoo-and-conditioner and shampoo-and-oil combos offer convenient paired care.
Hair Spa & Treatments: Bring multi-step care home with the NEUD 4-Step DIY Advanced Hair Spa Kit, available alone and in selected beauty combos.
Styling: Finish your look with NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax or Mattifying Volume Powder Wax for texture, volume and hold.
Explore Nature Sure Hair Care, complement your routine with Skin Care, or browse All Products. Free shipping above ₹700 in India.













