-
Nature Sure Belly Button Nabhi Oil for Health and Beauty – 40ml
வழக்கமான விலை ₹119.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 2.98/ml₹450.00 INRவிற்பனை விலை ₹119.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
Nature Sure Combo - Banana Oil 30ml and Multani Mitti Powder 200g
வழக்கமான விலை ₹297.00 INRவழக்கமான விலை₹533.00 INRவிற்பனை விலை ₹297.00 INRவிற்பனை -
Nature Sure Combo - Rogan Jaitun Olive Oil 110ml and Multani Mitti Fullers Earth 200g
வழக்கமான விலை ₹320.00 INRவழக்கமான விலை₹530.00 INRவிற்பனை விலை ₹320.00 INRவிற்பனை -
NEUD Combo - Skin Brightening Face Wash 70ml and Deep Cleansing Face Wash 70ml
வழக்கமான விலை ₹189.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.35/ml₹378.00 INRவிற்பனை விலை ₹189.00 INRவிற்பனை -
ந்யூட் டீப் கிளென்சிங் இன்ஸ்டன்ட் க்ளோ சார்கோல் ஃபேஸ் வாஷ்
வழக்கமான விலை ₹119.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.70/ml₹189.00 INRவிற்பனை விலை ₹119.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -

ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கான ந்யூட் சருமத்தை பிரகாசமாக்கும் மற்றும் கருமையை நீக்கும் ஃபேஸ் வாஷ்
வழக்கமான விலை ₹99.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.41/ml₹189.00 INRவிற்பனை விலை ₹99.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
வழக்கமான விலை ₹815.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 5.43/g₹1,509.00 INRவிற்பனை விலை ₹815.00 INRவிற்பனை -
SPF 50 PA++++ - 50 கிராம் கொண்ட ந்யூட் அல்ட்ரா வெல்வெட்டி மேட் சன்ஸ்கிரீன் ட்ரை டச்
வழக்கமான விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 3.98/g₹699.00 INRவிற்பனை விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Medium Tone Dewy Look Tinted Sunscreen SPF 50 PA++++ with Hyaluronic Acid – 50ml
வழக்கமான விலை ₹299.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலை₹499.00 INRவிற்பனை விலை ₹299.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Invisible Sunscreen Spray SPF 50 PA++++ – 100ml
வழக்கமான விலை ₹299.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 2.99/ml₹499.00 INRவிற்பனை விலை ₹299.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
கோகோ வெண்ணெய் மற்றும் ஹைலூரோனிக் அமிலத்துடன் கூடிய ந்யூட் ஸ்ட்ரோப் கிரீம்
வழக்கமான விலை ₹279.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 5.58/g₹799.00 INRவிற்பனை விலை ₹279.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Face Wash Combo – Cica, Skin Brightening and Deep Cleansing, 3x100ml
வழக்கமான விலை ₹199.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.66/ml₹837.00 INRவிற்பனை விலை ₹199.00 INRவிற்பனை -
பெண்களுக்கான ஸ்ட்ராபெரியுடன் கூடிய எவெர்ட்டின் பாடி ஹேர் ரிமூவர் க்ரீம் - 50 கிராம்
வழக்கமான விலை ₹59.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.18/g₹119.00 INRவிற்பனை விலை ₹59.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
நேச்சர் ஷியோர் துளைகள் மற்றும் தழும்புகளுக்கான முக எண்ணெய், SPF 50 உடன் - 30மிலி
வழக்கமான விலை ₹269.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 8.97/ml₹450.00 INRவிற்பனை விலை ₹269.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
நேச்சர் ஷியோர் முல்தானி மட்டி பவுடர் அழகு மண் 200 கிராம்
வழக்கமான விலை ₹69.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.35/g₹280.00 INRவிற்பனை விலை ₹69.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
வீட்டிலேயே சலூன் போன்ற பளபளப்புக்கான ந்யூட் 6-படி DIY முக ஒப்பனை கருவி
வழக்கமான விலை ₹269.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 4.48/g₹355.00 INRவிற்பனை விலை ₹269.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
வீட்டிலேயே பொலிவைப் பெற உதவும் ஸ்ட்ரோப் கிரீமுடன் கூடிய ந்யூட் பார்ட்டிக்கு ஏற்ற ஃபேஷியல் கிட் - 50 கிராம்
வழக்கமான விலை ₹219.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 4.38/g₹370.00 INRவிற்பனை விலை ₹219.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -

NEUD Face Scrub with Manuka Honey, Kojic Acid and Alpha Arbutin for Naturally Clear Skin - 100g
வழக்கமான விலை ₹279.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 2.79/g₹449.00 INRவிற்பனை விலை ₹279.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -

நேச்சர் ஷியோர் ஆமணக்கு எண்ணெய், ஹெக்ஸேன் இல்லாத, கன்னி, குளிர் அழுத்தப்பட்ட, ஐபி-கிரேடு - 200 மிலி
வழக்கமான விலை ₹280.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.40/ml₹350.00 INRவிற்பனை விலை ₹280.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
ந்யூட் ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கான இயற்கை முடி வளர்ச்சி தடுப்பான் - 80 கிராம்
வழக்கமான விலை ₹799.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 9.99/g₹1,499.00 INRவிற்பனை விலை ₹799.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டதுந்யூட் ஆட்டுப்பால் முகக் கழுவி 300 மிலி, ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கு
வழக்கமான விலை ₹219.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.73/ml₹600.00 INRவிற்பனை விலை ₹219.00 INR இலிருந்துவிற்றுத் தீர்ந்துவிட்டது -
NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion 300 ml for Men and Women
வழக்கமான விலை ₹159.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.53/ml₹650.00 INRவிற்பனை விலை ₹159.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
நேச்சர் ஷியோர் கருஞ்சீரக எண்ணெய் 150மில்லி, குளிர் அழுத்தப்பட்ட
வழக்கமான விலை ₹299.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.99/ml₹366.00 INRவிற்பனை விலை ₹299.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
Nature Sure Banana Oil – Ayurvedic Anti-Aging Skin and Scalp Oil, 30ml
வழக்கமான விலை ₹120.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 4.00/ml₹253.00 INRவிற்பனை விலை ₹120.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -

சருமம் மற்றும் கூந்தல் பராமரிப்புக்கான நேச்சர் ஷியோர் ரோகன் ஜெய்துன் ஆலிவ் எண்ணெய் - 110 மிலி
வழக்கமான விலை ₹103.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.94/ml₹250.00 INRவிற்பனை விலை ₹103.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டதுNEUD After-Hair-Removal Lotion – Soothing Skin Aftercare, 100g
வழக்கமான விலை ₹186.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.86/g₹290.00 INRவிற்பனை விலை ₹186.00 INR இலிருந்துவிற்றுத் தீர்ந்துவிட்டது -
Nature Sure Tulsi Leaf Powder – Holy Basil 200g with Raw Honey 50g
வழக்கமான விலை ₹97.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.49/g₹272.00 INRவிற்பனை விலை ₹97.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
Nature Sure Aloe Vera Leaf Powder 200g with Rose Water 50ml
வழக்கமான விலை ₹142.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.71/g₹234.00 INRவிற்பனை விலை ₹142.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea and Jojoba Oil - 400ml
வழக்கமான விலை ₹214.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.54/ml₹320.00 INRவிற்பனை விலை ₹214.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
NEUD Body Lotion with Honey, Almond and Tulsi - 400ml
வழக்கமான விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.50/ml₹320.00 INRவிற்பனை விலை ₹199.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டதுNEUD Combo: Goat Milk Face Wash 300ml and Moisturizing Lotion 300ml
வழக்கமான விலை ₹489.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 0.82/ml₹1,250.00 INRவிற்பனை விலை ₹489.00 INRவிற்றுத் தீர்ந்துவிட்டது -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
வழக்கமான விலை ₹419.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 4.19/g₹710.00 INRவிற்பனை விலை ₹419.00 INRவிற்பனை -
பெண்களுக்கான எவெர்ட்டின் நேச்சுரல் பிகினி லைன் ஹேர் ரிமூவல் க்ரீம்
வழக்கமான விலை ₹99.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.98/g₹179.00 INRவிற்பனை விலை ₹99.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
everteen RADIANCE Bikini Line Hair Remover Cream - 50g
வழக்கமான விலை ₹134.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 2.68/g₹199.00 INRவிற்பனை விலை ₹134.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -
everteen SILKY Bikini Line Hair Remover Cream - 50g
வழக்கமான விலை ₹134.00 INR இலிருந்துவழக்கமான விலைஅலகு விலை 2.68/g₹199.00 INRவிற்பனை விலை ₹134.00 INR இலிருந்துவிற்பனை -

NEUD Anti-Tanning Hair Removal Cream Twin Pack (50g+50g) and After-Hair-Removal Skin Lotion 100g
வழக்கமான விலை ₹322.00 INRவழக்கமான விலைஅலகு விலை 1.61/g₹650.00 INRவிற்பனை விலை ₹322.00 INRவிற்பனை
Skin Care Products for Cleansing, Moisture, Sun Care & More
Explore skin care from NEUD, Nature Sure, and everteen across daily cleansing, moisturizing, sun protection, facial care, body care, and hair-removal routines. The collection includes individual products and selected combo packs, with formulas and directions that vary by product.
Sun Protection: Browse the full sunscreen collection, including NEUD matte, invisible spray, and tinted SPF 50 PA++++ formats for medium and deep skin tones.
Cleansing and Exfoliation: Explore face washes with goat milk, charcoal, traditional botanical ingredients, and multi-product combinations, plus NEUD Manuka Honey Face Scrub.
Moisture and Glow: Choose from NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion, NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea, and Jojoba Oil, NEUD Body Lotion with Honey, Almond, and Tulsi, and NEUD Strobe Cream Rose Gold.
Facial Care: Discover at-home routines in the facial kits and hair spa collection, including the NEUD Makeover Facial Kit, Party-Ready Facial Kit, and selected kit combinations.
Oils and Powders: Explore Nature Sure Ayurvedic oils and natural wellness powders, including face, body, and multipurpose formats plus curated combinations.
Hair Removal and Aftercare: Shop everteen bikini line hair removal creams, everteen Body Hair Remover Cream, and NEUD hair-removal and aftercare products and combos.
Free shipping above ₹700 in India.
























