-
పురుషులు మరియు స్త్రీలకు నేచర్ ష్యోర్ జోంక్ హెయిర్ ఆయిల్ - 150మిలీ
సాధారణ ధర ₹249.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.66/ml₹305.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹249.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు స్త్రీలకు న్యూడ్ క్యారెట్ సీడ్ ప్రీమియం హెయిర్ ఆయిల్ - 300 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹289.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.96/ml₹445.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹289.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
జుట్టు సమస్యల కోసం నేచర్ ష్యోర్ జోంక్ ఆయిల్ - 110మి.లీ
సాధారణ ధర ₹159.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.45/ml₹224.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹159.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలకు నేచర్ ష్యోర్ జాంక్ షాంపూ హెయిర్ క్లెన్సర్ 300 మి.లీ.
సాధారణ ధర ₹249.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.83/ml₹347.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹249.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
ఇంట్లో సెలూన్ లాంటి సిల్కీ బౌన్స్ కోసం న్యూడ్ 4-స్టెప్ DIY అధునాతన హెయిర్ స్పా కిట్
సాధారణ ధర ₹199.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 4.98/g₹355.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹199.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలు కోసం న్యూడ్ మేక పాలు షాంపూ 300 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹229.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.76/ml₹569.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹229.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -

సహజ జుట్టు నల్లబడటం, జుట్టు రాలడం, జుట్టు రాలడం, చుండ్రు మరియు చీలిక-చివరలకు నేచర్ ష్యోర్ హెయిర్ గ్రోత్ ఆయిల్ - 150 మి.లీ.
సాధారణ ధర ₹123.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.82/ml₹373.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹123.00 INR నుండిఅమ్ముడుపోయాయి -
నేచర్ ష్యోర్ కలబంద ఆకు పొడి 200 గ్రా రోజ్ వాటర్ 50 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹142.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.71/g₹234.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹142.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
న్యూడ్ అలోవెరా హెయిర్ ఆయిల్తో రతంజోట్, భృంగరాజ్ - 150 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹189.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.26/ml₹258.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹189.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
Nature Sure Combo: Jonk Tail Hair Oil 150ml and Jonk Shampoo 300ml
సాధారణ ధర ₹410.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.91/ml₹652.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹410.00 INRఅమ్మకానికి -
Nature Sure Combo: Jonk Tail 110ml and Jonk Shampoo Hair Cleanser 300ml for Men and Women
సాధారణ ధర ₹358.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.87/ml₹571.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹358.00 INRఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు స్త్రీలకు నేచర్ ష్యోర్ తుంబా వండర్ హెయిర్ ఆయిల్ - 110 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹99.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.90/ml₹303.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹99.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Combo: Goat Milk Shampoo and Hair Conditioner 300 ml Each for Men and Women
సాధారణ ధర ₹625.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.04/ml₹1,250.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹625.00 INRఅమ్ముడుపోయాయి -
కళ్ళు, చర్మం, జుట్టు మరియు డిటాక్స్ కోసం నేచర్ ష్యోర్ త్రిఫల పౌడర్ - 100 గ్రాములు
సాధారణ ధర ₹74.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.74/g₹216.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹74.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
Nature Sure Combo - Shikakai Powder 100g and Bhringraj Powder 200g
సాధారణ ధర ₹235.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.78/g₹526.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹235.00 INRఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలు కోసం మెంతులు తో న్యూడ్ ప్రీమియం ఉల్లిపాయ జుట్టు నూనె - 150 మిలీ
సాధారణ ధర ₹189.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.26/ml₹258.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹189.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
సాధారణ ధర ₹419.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 4.19/g₹710.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹419.00 INRఅమ్మకానికి -
NEUD Goat Milk Hair Conditioner 300 ml for Men and Women - with Free Zipper Pouch
సాధారణ ధర ₹397.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.32/ml₹610.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹397.00 INR నుండిఅమ్ముడుపోయాయి -
దెబ్బతిన్న జుట్టు కోసం న్యూడ్ ఉల్లిపాయ మరియు మెంతుల హెయిర్ షాంపూ - 300గ్రా
సాధారణ ధర ₹199.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.66/ml₹418.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹199.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలు కోసం న్యూడ్ ప్రీమియం కలబంద హెయిర్ షాంపూ - 300 మి.లీ.
సాధారణ ధర ₹199.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.66/ml₹418.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹199.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలకు న్యూడ్ అల్లం జుట్టు నూనె - 150 ml
సాధారణ ధర ₹221.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.47/ml₹347.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹221.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలు కోసం న్యూడ్ అల్లం హెయిర్ షాంపూ - 300 మి.లీ.
సాధారణ ధర ₹174.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.58/ml₹436.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹174.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Onion Hair Shampoo with Fenugreek - 400ml
సాధారణ ధర ₹159.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.40/ml₹310.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹159.00 INRఅమ్మకానికి -

NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax with Hibiscus, Brahmi, Lemongrass, Non-Sticky, Styling Comb Inside
సాధారణ ధర ₹199.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.80/ml₹499.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹199.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Combo - Aloe Vera Ghrit Kumari Hair Oil and Shampoo for Men and Women
సాధారణ ధర ₹424.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.94/ml₹760.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹424.00 INRఅమ్మకానికి -
NEUD Hairstyle Mattifying Volume Powder Wax 20g With Aloe Vera, Argan Oil, Vit B5 - Ultrastrong, Transparent, Non-Sticky
సాధారణ ధర ₹129.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 6.45/g₹599.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹129.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Onion Hair Oil with Fenugreek - 250ml
సాధారణ ధర ₹218.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.87/ml₹290.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹218.00 INRఅమ్మకానికి -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
సాధారణ ధర ₹815.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 5.43/g₹1,509.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹815.00 INRఅమ్మకానికి
Hair Care Products from NEUD & Nature Sure
Build a hair care routine with oils, shampoos, conditioner, at-home treatments and styling products from NEUD and Nature Sure. The collection also includes coordinated combo packs and selected botanical powders for hair and scalp care.
Hair Oils: Explore onion, carrot seed, ginger and aloe vera oils from NEUD, alongside Nature Sure Jonk Tail, Hair Growth Oil and Thumba Wonder Hair Oil. Choose individual oils or oil-and-shampoo combinations to suit your routine.
Shampoos & Conditioner: Find NEUD onion, ginger, aloe vera and goat milk shampoos, Nature Sure Jonk Shampoo, and NEUD Goat Milk Hair Conditioner. Shampoo-and-conditioner and shampoo-and-oil combos offer convenient paired care.
Hair Spa & Treatments: Bring multi-step care home with the NEUD 4-Step DIY Advanced Hair Spa Kit, available alone and in selected beauty combos.
Styling: Finish your look with NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax or Mattifying Volume Powder Wax for texture, volume and hold.
Explore Nature Sure Hair Care, complement your routine with Skin Care, or browse All Products. Free shipping above ₹700 in India.













