-

నేచర్ ష్యోర్ బెల్లీ బటన్ నాభి ఆయిల్ పురుషులు మరియు స్త్రీలలో ఆరోగ్యం మరియు అందం కోసం - 40 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹119.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 2.98/ml₹450.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹119.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
Nature Sure Combo - Banana Oil 30ml and Multani Mitti Powder 200g
సాధారణ ధర ₹297.00 INRసాధారణ ధర₹533.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹297.00 INRఅమ్మకానికి -
Nature Sure Combo - Rogan Jaitun Olive Oil 110ml and Multani Mitti Fullers Earth 200g
సాధారణ ధర ₹320.00 INRసాధారణ ధర₹530.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹320.00 INRఅమ్మకానికి -
NEUD Combo - Skin Brightening Face Wash 70ml and Deep Cleansing Face Wash 70ml
సాధారణ ధర ₹189.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.35/ml₹378.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹189.00 INRఅమ్మకానికి -
న్యూడ్ డీప్ క్లెన్సింగ్ ఇన్స్టంట్ గ్లో చార్కోల్ ఫేస్ వాష్
సాధారణ ధర ₹119.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.70/ml₹189.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹119.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
న్యూడ్ స్కిన్ బ్రైటెనింగ్ టాన్ రిమూవల్ ఫేస్ వాష్
సాధారణ ధర ₹99.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.41/ml₹189.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹99.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
సాధారణ ధర ₹815.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 5.43/g₹1,509.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹815.00 INRఅమ్మకానికి -
న్యూడ్ అల్ట్రా వెల్వెట్ మ్యాట్ సన్స్క్రీన్ డ్రై టచ్, SPF 50++++, విటమిన్ E, చెమట-నిరోధకత, తెల్లటి కాస్ట్ లేదు - 50గ్రా.
సాధారణ ధర ₹199.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 3.98/g₹699.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹199.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Medium Tone Dewy Look Tinted Sunscreen SPF 50 PA++++ with Hyaluronic Acid – 50ml
సాధారణ ధర ₹299.00 INR నుండిసాధారణ ధర₹499.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹299.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Invisible Sunscreen Spray SPF 50 PA++++ – 100ml
సాధారణ ధర ₹299.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 2.99/ml₹499.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹299.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
కోకో బటర్ మరియు హైలురోనిక్ యాసిడ్ తో న్యూడ్ స్ట్రోబ్ క్రీమ్ రోజ్ గోల్డ్, ల్యాబ్ టెస్ట్డ్ ఆల్-ఇన్-వన్ మేకప్ బ్యూటీ ఎన్హాన్సర్ - 50గ్రా.
సాధారణ ధర ₹279.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 5.58/g₹799.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹279.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Face Wash Combo – Cica, Skin Brightening and Deep Cleansing, 3x100ml
సాధారణ ధర ₹199.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.66/ml₹837.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹199.00 INRఅమ్మకానికి -
మహిళల కోసం స్ట్రాబెర్రీతో కూడిన ఎవర్టీన్ బాడీ హెయిర్ రిమూవర్ క్రీమ్ - 50గ్రా.
సాధారణ ధర ₹59.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.18/g₹119.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹59.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
నేచర్ ష్యోర్ పోర్స్ అండ్ మార్క్స్ ఫేస్ ఆయిల్ SPF 50 తో - 30 ml
సాధారణ ధర ₹269.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 8.97/ml₹450.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹269.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
నేచర్ ష్యోర్ ముల్తానీ మిట్టి పౌడర్ బ్యూటీ క్లే 200గ్రా
సాధారణ ధర ₹69.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.35/g₹280.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹69.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
సెలూన్ లాంటి గ్లో ఎట్ హోమ్ కోసం న్యూడ్ 6-స్టెప్ DIY మేక్ఓవర్ ఫేషియల్ కిట్
సాధారణ ధర ₹269.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 4.48/g₹355.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹269.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
ఇంట్లోనే మెరుపు కోసం స్ట్రోబ్ క్రీమ్తో కూడిన న్యూడ్ పార్టీ-రెడీ ఫేషియల్ కిట్ - 50గ్రా
సాధారణ ధర ₹219.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 4.38/g₹370.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹219.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -

NEUD Face Scrub with Manuka Honey, Kojic Acid and Alpha Arbutin for Naturally Clear Skin - 100g
సాధారణ ధర ₹279.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 2.79/g₹449.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹279.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -

నేచర్ ష్యోర్ కాస్టర్ ఆయిల్, హెక్సేన్ లేని, వర్జిన్, కోల్డ్-ప్రెస్డ్, ఐపీ-గ్రేడ్ - 200 మి.లీ.
సాధారణ ధర ₹280.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.40/ml₹350.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹280.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలకు న్యూడ్ నేచురల్ హెయిర్ ఇన్హిబిటర్ లోషన్ - 80 గ్రా
సాధారణ ధర ₹799.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 9.99/g₹1,499.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹799.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు మహిళలకు న్యూడ్ మేక పాలు ఫేస్ వాష్ 300 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹219.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.73/ml₹600.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹219.00 INR నుండిఅమ్ముడుపోయాయి -
NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion 300 ml for Men and Women
సాధారణ ధర ₹159.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.53/ml₹650.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹159.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
నేచర్ ష్యోర్ కలోంజి ఆయిల్ - 100% స్వచ్ఛమైన మరియు కోల్డ్ ప్రెస్డ్ - 150 మి.లీ.
సాధారణ ధర ₹299.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.99/ml₹366.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹299.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
పురుషులు మరియు స్త్రీలలో ముడతలు మరియు ఫైన్ లైన్స్ కోసం నేచర్ ష్యోర్ అరటి నూనె - 30 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹120.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 4.00/ml₹253.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹120.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
చర్మం మరియు జుట్టు సంరక్షణ కోసం నేచర్ ష్యోర్ రోగన్ జైతున్ ఆలివ్ ఆయిల్ - 110 మి.లీ.
సాధారణ ధర ₹103.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.94/ml₹250.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹103.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -

పురుషులు మరియు స్త్రీలలో చర్మ సంరక్షణ కోసం న్యూడ్ ఆఫ్టర్-హెయిర్-రిమూవల్ లోషన్ - 100 గ్రా
సాధారణ ధర ₹186.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.86/g₹290.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹186.00 INR నుండిఅమ్ముడుపోయాయి -
నేచర్ ష్యోర్ తులసి ఆకుల పొడి 200 గ్రా పచ్చి తేనెతో 50 గ్రా
సాధారణ ధర ₹97.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.49/g₹272.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹97.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
నేచర్ ష్యోర్ కలబంద ఆకు పొడి 200 గ్రా రోజ్ వాటర్ 50 మి.లీ
సాధారణ ధర ₹142.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.71/g₹234.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹142.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea and Jojoba Oil - 400ml
సాధారణ ధర ₹214.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.54/ml₹320.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹214.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Body Lotion with Honey, Almond and Tulsi - 400ml
సాధారణ ధర ₹199.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.50/ml₹320.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹199.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
NEUD Combo: Goat Milk Face Wash 300ml and Moisturizing Lotion 300ml
సాధారణ ధర ₹489.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 0.82/ml₹1,250.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹489.00 INRఅమ్ముడుపోయాయి -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
సాధారణ ధర ₹419.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 4.19/g₹710.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹419.00 INRఅమ్మకానికి -
మహిళల్లో బికినీ లైన్ మరియు అండర్ ఆర్మ్స్ కోసం ఎవర్టీన్ నేచురల్ హెయిర్ రిమూవర్ క్రీమ్
సాధారణ ధర ₹99.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.98/g₹179.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹99.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
బికినీ లైన్ మరియు అండర్ ఆర్మ్స్ కోసం ఎవర్టీన్ రేడియన్స్ హెయిర్ రిమూవర్ క్రీమ్ - 50 గ్రా
సాధారణ ధర ₹134.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 2.68/g₹199.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹134.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -
బికినీ లైన్ మరియు అండర్ ఆర్మ్స్ కోసం ఎవర్టీన్ సిల్కీ హెయిర్ రిమూవర్ క్రీమ్ - 50 గ్రా
సాధారణ ధర ₹134.00 INR నుండిసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 2.68/g₹199.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹134.00 INR నుండిఅమ్మకానికి -

NEUD Anti-Tanning Hair Removal Cream Twin Pack (50g+50g) and After-Hair-Removal Skin Lotion 100g
సాధారణ ధర ₹322.00 INRసాధారణ ధరయూనిట్ ధర 1.61/g₹650.00 INRఅమ్మకపు ధర ₹322.00 INRఅమ్మకానికి
Skin Care Products for Cleansing, Moisture, Sun Care & More
Explore skin care from NEUD, Nature Sure, and everteen across daily cleansing, moisturizing, sun protection, facial care, body care, and hair-removal routines. The collection includes individual products and selected combo packs, with formulas and directions that vary by product.
Sun Protection: Browse the full sunscreen collection, including NEUD matte, invisible spray, and tinted SPF 50 PA++++ formats for medium and deep skin tones.
Cleansing and Exfoliation: Explore face washes with goat milk, charcoal, traditional botanical ingredients, and multi-product combinations, plus NEUD Manuka Honey Face Scrub.
Moisture and Glow: Choose from NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion, NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea, and Jojoba Oil, NEUD Body Lotion with Honey, Almond, and Tulsi, and NEUD Strobe Cream Rose Gold.
Facial Care: Discover at-home routines in the facial kits and hair spa collection, including the NEUD Makeover Facial Kit, Party-Ready Facial Kit, and selected kit combinations.
Oils and Powders: Explore Nature Sure Ayurvedic oils and natural wellness powders, including face, body, and multipurpose formats plus curated combinations.
Hair Removal and Aftercare: Shop everteen bikini line hair removal creams, everteen Body Hair Remover Cream, and NEUD hair-removal and aftercare products and combos.
Free shipping above ₹700 in India.
























