-
ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಜೋಂಕ್ ಹೇರ್ ಆಯಿಲ್ - 150 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹249.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.66/ml₹305.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹249.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ನ್ಯೂಡ್ ಕ್ಯಾರೆಟ್ ಬೀಜದ ಕೂದಲಿನ ಎಣ್ಣೆ - 300 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹289.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.96/ml₹445.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹289.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಕೂದಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಜೋಂಕ್ ಟೈಲ್ - 110 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹159.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.45/ml₹224.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹159.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಜಾಂಕ್ ಶಾಂಪೂ ಹೇರ್ ಕ್ಲೆನ್ಸರ್ 300 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹249.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.83/ml₹347.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹249.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನ್ಯೂಡ್ 4-ಹಂತದ DIY ಎಡ್ವಣ್ಚ್ಡ್ ಹೇರ್ ಸ್ಪಾ ಕಿಟ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಲೂನ್ ತರಹದ ಸಿಲ್ಕಿ ಬೌನ್ಸ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 4.98/g₹355.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ನ್ಯೂಡ್ ಮೇಕೆ ಹಾಲು ಶಾಂಪೂ - 300 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹229.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.76/ml₹569.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹229.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಕೂದಲು ಕಪ್ಪಾಗಲು ರೋಸ್ಮರಿ, ಭೃಂಗರಾಜ್ ಮತ್ತು ಹೆನ್ನಾ ಜೊತೆ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಹೇರ್ ಗ್ರೋತ್ ಆಯಿಲ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹123.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.82/ml₹373.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹123.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ -
ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಅಲೋವೆರಾ ಎಲೆ ಪುಡಿ 200 ಗ್ರಾಂ ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಜೊತೆಗೆ 50 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹142.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.71/g₹234.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹142.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ರತನ್ಜೋತ್, ಭೃಂಗರಾಜ್ ಜೊತೆಗೆ ನ್ಯೂಡ್ ಅಲೋವೆರಾ ಕೂದಲು ತೈಲ - 150 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹189.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.26/ml₹258.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹189.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಕಾಂಬೊ - ಜಾಂಕ್ ಎಣ್ಣೆ 150 ಮಿಲಿ ಮತ್ತು ಜಾಂಕ್ ಶಾಂಪೂ 300 ಮಿಲಿ - ತಲಾ 1
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹410.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.91/ml₹652.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹410.00 INRಮಾರಾಟ -
Nature Sure Combo: Jonk Tail 110ml and Jonk Shampoo Hair Cleanser 300ml for Men and Women
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹358.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.87/ml₹571.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹358.00 INRಮಾರಾಟ -
Nature Sure Thumba Wonder Hair Oil for Men and Women - 110ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹99.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.90/ml₹303.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹99.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Combo: Goat Milk Shampoo and Hair Conditioner 300 ml Each for Men and Women
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹625.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.04/ml₹1,250.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹625.00 INRಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ -
ಕಣ್ಣು, ಚರ್ಮ, ಕೂದಲು ಮತ್ತು ಡಿಟಾಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ತ್ರಿಫಲ ಪುಡಿ - 100 ಗ್ರಾಂ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹74.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.74/g₹216.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹74.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
Nature Sure Combo - Shikakai Powder 100g and Bhringraj Powder 200g
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹235.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.78/g₹526.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹235.00 INRಮಾರಾಟ -
ಒಣಗಿದ ಮತ್ತು ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ಕೂದಲಿಗೆ ಮೆಂತ್ಯದೊಂದಿಗೆ ನ್ಯೂಡ್ ಈರುಳ್ಳಿ ಕೂದಲಿನ ಎಣ್ಣೆ - 150 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹189.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.26/ml₹258.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹189.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹419.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 4.19/g₹710.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹419.00 INRಮಾರಾಟ -
ನ್ಯೂಡ್ ಮೇಕೆ ಹಾಲಿನ ಕೂದಲು ಕಂಡಿಷನರ್ 300 ಮಿಲಿ ಜೊತೆಗೆ ಉಚಿತ ಜಿಪ್ಪರ್ ಪೌಚ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹397.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.32/ml₹610.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹397.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ -
ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ಕೂದಲಿಗೆ ಮೆಂತ್ಯದೊಂದಿಗೆ ನ್ಯೂಡ್ ಈರುಳ್ಳಿ ಕೂದಲಿಗೆ ಶಾಂಪೂ - 300 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.66/ml₹418.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Aloe Vera Shampoo Hair Cleanser - 300 ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.66/ml₹418.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನ್ಯೂಡ್ ಶುಂಠಿ ಕೂದಲು ಎಣ್ಣೆ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ - 150 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹221.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.47/ml₹347.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹221.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನ್ಯೂಡ್ ಶುಂಠಿ ಕೂದಲು ಶಾಂಪೂ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ - 300 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹174.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.58/ml₹436.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹174.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Onion Hair Shampoo with Fenugreek - 400ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹159.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.40/ml₹310.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹159.00 INRಮಾರಾಟ -

NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax with Hibiscus, Brahmi, Lemongrass, Non-Sticky, Styling Comb Inside
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.80/ml₹499.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Combo - Aloe Vera Ghrit Kumari Hair Oil and Shampoo for Men and Women
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹424.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.94/ml₹760.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹424.00 INRಮಾರಾಟ -
NEUD Hairstyle Mattifying Volume Powder Wax 20g With Aloe Vera, Argan Oil, Vit B5 - Ultrastrong, Transparent, Non-Sticky
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹129.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 6.45/g₹599.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹129.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Onion Hair Oil with Fenugreek - 250ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹218.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.87/ml₹290.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹218.00 INRಮಾರಾಟ -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹815.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 5.43/g₹1,509.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹815.00 INRಮಾರಾಟ
Hair Care Products from NEUD & Nature Sure
Build a hair care routine with oils, shampoos, conditioner, at-home treatments and styling products from NEUD and Nature Sure. The collection also includes coordinated combo packs and selected botanical powders for hair and scalp care.
Hair Oils: Explore onion, carrot seed, ginger and aloe vera oils from NEUD, alongside Nature Sure Jonk Tail, Hair Growth Oil and Thumba Wonder Hair Oil. Choose individual oils or oil-and-shampoo combinations to suit your routine.
Shampoos & Conditioner: Find NEUD onion, ginger, aloe vera and goat milk shampoos, Nature Sure Jonk Shampoo, and NEUD Goat Milk Hair Conditioner. Shampoo-and-conditioner and shampoo-and-oil combos offer convenient paired care.
Hair Spa & Treatments: Bring multi-step care home with the NEUD 4-Step DIY Advanced Hair Spa Kit, available alone and in selected beauty combos.
Styling: Finish your look with NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax or Mattifying Volume Powder Wax for texture, volume and hold.
Explore Nature Sure Hair Care, complement your routine with Skin Care, or browse All Products. Free shipping above ₹700 in India.













