-

ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಬೆಲ್ಲಿ ಬಟನ್ ನಾಭಿ ಎಣ್ಣೆ - 40 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹119.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 2.98/ml₹450.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹119.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
Nature Sure Combo - Banana Oil 30ml and Multani Mitti Powder 200g
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹297.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ₹533.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹297.00 INRಮಾರಾಟ -
Nature Sure Combo - Rogan Jaitun Olive Oil 110ml and Multani Mitti Fullers Earth 200g
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹320.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ₹530.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹320.00 INRಮಾರಾಟ -
NEUD Combo - Skin Brightening Face Wash 70ml and Deep Cleansing Face Wash 70ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹189.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.35/ml₹378.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹189.00 INRಮಾರಾಟ -
ನ್ಯೂಡ್ ಡೀಪ್ ಕ್ಲೆನ್ಸಿಂಗ್ ತ್ವರಿತ ಗ್ಲೋ ಚಾರ್ಕೋಲ್ ಫೇಸ್ ವಾಶ್ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ - 70 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹119.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.70/ml₹189.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹119.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ನ್ಯೂಡ್ ಚರ್ಮವನ್ನು ಹೊಳಪಿಸುವ ಟ್ಯಾನ್ ತೆಗೆಯುವ ಫೇಸ್ ವಾಶ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹99.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.41/ml₹189.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹99.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹815.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 5.43/g₹1,509.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹815.00 INRಮಾರಾಟ -
SPF 50 PA++++ - 50 ಗ್ರಾಂ ಹೊಂದಿರುವ ನ್ಯೂಡ್ ಅಲ್ಟ್ರಾ ವೆಲ್ವೆಟಿ ಮ್ಯಾಟ್ ಸನ್ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಡ್ರೈ ಟಚ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 3.98/g₹699.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -

SPF 50 PA++++ ಮತ್ತು ಹೈಲುರಾನಿಕ್ ಆಮ್ಲದೊಂದಿಗೆ ನ್ಯೂಡ್ ಡ್ಯೂಯ್ ಲುಕ್ ಟಿಂಟೆಡ್ ಸನ್ಸ್ಕ್ರೀನ್ - 50 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹299.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ₹499.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹299.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಮೇಕಪ್ ಮೇಲೆ ಸೂರ್ಯನ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ SPF 50 PA++++ ಇರುವ ನ್ಯೂಡ್ ಅದೃಶ್ಯ ಸನ್ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸ್ಪ್ರೇ - 100ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹299.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 2.99/ml₹499.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹299.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -

ನ್ಯೂಡ್ ಸ್ಟ್ರೋಬ್ ಕ್ರೀಮ್ ರೋಸ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಜೊತೆಗೆ ಕೋಕೋ ಬಟರ್, ಹೈಲುರಾನಿಕ್ ಆಮ್ಲ, ಲ್ಯಾಬ್ ಪರೀಕ್ಷೆ - 50 ಗ್ರಾಂ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹279.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 5.58/g₹799.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹279.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -

ನ್ಯೂಡ್ ಫೇಸ್ ವಾಶ್ಗಳು - ಸಿಕಾ, ಚರ್ಮವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುವ ಮುಖ ಮತ್ತು ಆಳವಾದ ಶುದ್ಧೀಕರಣ - ತಲಾ 3 x 100 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹199.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.66/ml₹837.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹199.00 INRಮಾರಾಟ -
ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ಸ್ಟ್ರಾಬೆರಿ ಹೊಂದಿರುವ ಎವರ್ಟೀನ್ ಬಾಡಿ ಹೇರ್ ರಿಮೂವರ್ ಕ್ರೀಮ್ - 50 ಗ್ರಾಂ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹59.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.18/g₹119.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹59.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
SPF 50 - 30 ಮಿಲಿ ಇರುವ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಪೋರ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಫೇಸ್ ಆಯಿಲ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹269.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 8.97/ml₹450.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹269.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಮುಲ್ತಾನಿ ಮಿಟ್ಟಿ ಪೌಡರ್ 200 ಗ್ರಾಂ ಜೊತೆಗೆ ರೋಸ್ ವಾಟರ್ 50 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹69.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.35/g₹280.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹69.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಲೂನ್ ತರಹದ ಹೊಳಪಿಗಾಗಿ ನ್ಯೂಡ್ 6-ಹಂತದ DIY ಮೇಕ್ ಓವರ್ ಫೇಶಿಯಲ್ ಕಿಟ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹269.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 4.48/g₹355.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹269.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ಹೊಳಪಿಗಾಗಿ ಸ್ಟ್ರೋಬ್ ಕ್ರೀಮ್ನೊಂದಿಗೆ ನ್ಯೂಡ್ ಪಾರ್ಟಿ-ರೆಡಿ ಫೇಶಿಯಲ್ ಕಿಟ್ - 50 ಗ್ರಾಂ.
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹219.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 4.38/g₹370.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹219.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -

ಸ್ಪಷ್ಟ ಚರ್ಮಕ್ಕಾಗಿ ಮನುಕಾ ಜೇನುತುಪ್ಪ, ಕೋಜಿಕ್ ಆಮ್ಲ ಮತ್ತು ಅರ್ಬುಟಿನ್ ಜೊತೆ ನ್ಯೂಡ್ ಫೇಸ್ ಸ್ಕ್ರಬ್ - 100 ಗ್ರಾಂ.
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹279.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 2.79/g₹449.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹279.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -

ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟರ್ ಆಯಿಲ್, ಹೆಕ್ಸೇನ್ ಮುಕ್ತ, ವರ್ಜಿನ್, ಕೋಲ್ಡ್-ಪ್ರೆಸ್ಡ್, ಐಪಿ-ಗ್ರೇಡ್ - 200 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹280.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.40/ml₹350.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹280.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ನ್ಯೂಡ್ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಹೇರ್ ಇನ್ಹಿಬಿಟರ್ ಲೋಷನ್ - 80 ಗ್ರಾಂ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹799.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 9.99/g₹1,499.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹799.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನ್ಯೂಡ್ ಮೇಕೆ ಹಾಲು ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಫೇಸ್ ವಾಶ್ - 300 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹219.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.73/ml₹600.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹219.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ -
ನ್ಯೂಡ್ ಮೇಕೆ ಹಾಲು ಮಾಯಿಶ್ಚರೈಸಿಂಗ್ ಲೋಷನ್ 300 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹159.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.53/ml₹650.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹159.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಕಪ್ಪು ಜೀರಿಗೆ ಎಣ್ಣೆ 150 ಮಿಲಿ, ಕೋಲ್ಡ್-ಪ್ರೆಸ್ಡ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹299.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.99/ml₹366.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹299.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
Nature Sure Banana Oil – Ayurvedic Anti-Aging Skin and Scalp Oil, 30ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹120.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 4.00/ml₹253.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹120.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಚರ್ಮ, ಕೂದಲು ಮತ್ತು ಉಗುರುಗಳ ಆರೈಕೆಗಾಗಿ ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ರೋಗನ್ ಜೈತುನ್ ಟೈಲ್ ಆಲಿವ್ ಎಣ್ಣೆ - 110 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹103.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.94/ml₹250.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹103.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD After-Hair-Removal Lotion – Soothing Skin Aftercare, 100g
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹186.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.86/g₹290.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹186.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ -
Nature Sure Tulsi Leaf Powder – Holy Basil 200g with Raw Honey 50g
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹97.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.49/g₹272.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹97.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ನೇಚರ್ ಷ್ಯೋರ್ ಅಲೋವೆರಾ ಎಲೆ ಪುಡಿ 200 ಗ್ರಾಂ ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಜೊತೆಗೆ 50 ಮಿಲಿ
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹142.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.71/g₹234.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹142.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea and Jojoba Oil - 400ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹214.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.54/ml₹320.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹214.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Body Lotion with Honey, Almond and Tulsi - 400ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.50/ml₹320.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹199.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
NEUD Combo: Goat Milk Face Wash 300ml and Moisturizing Lotion 300ml
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹489.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 0.82/ml₹1,250.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹489.00 INRಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹419.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 4.19/g₹710.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹419.00 INRಮಾರಾಟ -
ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಬಿಕಿನಿ ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಅಂಡರ್ ಆರ್ಮ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಎವರ್ಟೀನ್ ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಹೇರ್ ರಿಮೂವರ್ ಕ್ರೀಮ್
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹99.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.98/g₹179.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹99.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
ಬಿಕಿನಿ ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಅಂಡರ್ ಆರ್ಮ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಎವರ್ಟೀನ್ ಹೇರ್ ರಿಮೂವರ್ ಕ್ರೀಮ್ - ರೇಡಿಯನ್ಸ್ (50 ಗ್ರಾಂ)
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹134.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 2.68/g₹199.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹134.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -
everteen SILKY Bikini Line Hair Remover Cream - 50g
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹134.00 INR ನಿಂದನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 2.68/g₹199.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹134.00 INR ನಿಂದಮಾರಾಟ -

NEUD Anti-Tanning Hair Removal Cream Twin Pack (50g+50g) and After-Hair-Removal Skin Lotion 100g
ನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆ ₹322.00 INRನಿಯಮಿತ ಬೆಲೆಘಟಕ ಬೆಲೆ 1.61/g₹650.00 INRಮಾರಾಟ ಬೆಲೆ ₹322.00 INRಮಾರಾಟ
Skin Care Products for Cleansing, Moisture, Sun Care & More
Explore skin care from NEUD, Nature Sure, and everteen across daily cleansing, moisturizing, sun protection, facial care, body care, and hair-removal routines. The collection includes individual products and selected combo packs, with formulas and directions that vary by product.
Sun Protection: Browse the full sunscreen collection, including NEUD matte, invisible spray, and tinted SPF 50 PA++++ formats for medium and deep skin tones.
Cleansing and Exfoliation: Explore face washes with goat milk, charcoal, traditional botanical ingredients, and multi-product combinations, plus NEUD Manuka Honey Face Scrub.
Moisture and Glow: Choose from NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion, NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea, and Jojoba Oil, NEUD Body Lotion with Honey, Almond, and Tulsi, and NEUD Strobe Cream Rose Gold.
Facial Care: Discover at-home routines in the facial kits and hair spa collection, including the NEUD Makeover Facial Kit, Party-Ready Facial Kit, and selected kit combinations.
Oils and Powders: Explore Nature Sure Ayurvedic oils and natural wellness powders, including face, body, and multipurpose formats plus curated combinations.
Hair Removal and Aftercare: Shop everteen bikini line hair removal creams, everteen Body Hair Remover Cream, and NEUD hair-removal and aftercare products and combos.
Free shipping above ₹700 in India.
























