-
പുരുഷന്മാർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും നേച്ചർ ഷുവർ ജോങ്ക് ഹെയർ ഓയിൽ - 150 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹249.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.66/ml₹305.00 INRവിൽപ്പന വില ₹249.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും ന്യൂഡ് കാരറ്റ് സീഡ് ഹെയർ ഓയിൽ - 300 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹289.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.96/ml₹445.00 INRവിൽപ്പന വില ₹289.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
മുടി പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് നേച്ചർ ഷുവർ ജോങ്ക് ഓയിൽ - 110 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹159.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.45/ml₹224.00 INRവിൽപ്പന വില ₹159.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
പുരുഷന്മാർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും വേണ്ടിയുള്ള നേച്ചർ ഷുവർ ജോങ്ക് ഷാംപൂ 300 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹249.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.83/ml₹347.00 INRവിൽപ്പന വില ₹249.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD 4-Step DIY Advanced Hair Spa Kit – Salon-Like Silky Bounce at Home
സാധാരണ വില ₹199.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 4.98/g₹355.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
പുരുഷന്മാർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും ന്യൂഡ് ആട് പാൽ ഷാംപൂ 300 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹229.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.76/ml₹569.00 INRവിൽപ്പന വില ₹229.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -

മുടി കറുപ്പിക്കാൻ റോസ്മേരി, ഭ്രിംഗരാജ്, ഹെന്ന എന്നിവ ചേർത്ത നേച്ചർ ഷുവർ ഹെയർ ഗ്രോത്ത് ഓയിൽ
സാധാരണ വില ₹123.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.82/ml₹373.00 INRവിൽപ്പന വില ₹123.00 INR മുതൽവിറ്റുതീർത്തു -
Nature Sure Aloe Vera Leaf Powder 200g with Rose Water 50ml
സാധാരണ വില ₹142.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.71/g₹234.00 INRവിൽപ്പന വില ₹142.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
രതൻജോത്തിനൊപ്പം ന്യൂഡ് കറ്റാർ വാഴ ഹെയർ ഓയിൽ, ഭൃംഗരാജ് - 150 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹189.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.26/ml₹258.00 INRവിൽപ്പന വില ₹189.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Combo: Jonk Tail Hair Oil 150ml and Jonk Shampoo 300ml
സാധാരണ വില ₹410.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.91/ml₹652.00 INRവിൽപ്പന വില ₹410.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Combo: Jonk Tail 110ml and Jonk Shampoo Hair Cleanser 300ml for Men and Women
സാധാരണ വില ₹358.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.87/ml₹571.00 INRവിൽപ്പന വില ₹358.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Thumba Wonder Hair Oil for Men and Women - 110ml
സാധാരണ വില ₹99.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.90/ml₹303.00 INRവിൽപ്പന വില ₹99.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Combo: Goat Milk Shampoo and Hair Conditioner 300 ml Each for Men and Women
സാധാരണ വില ₹625.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.04/ml₹1,250.00 INRവിൽപ്പന വില ₹625.00 INRവിറ്റുതീർത്തു -
കണ്ണുകൾ, ചർമ്മം, മുടി, ഡീടോക്സ് എന്നിവയ്ക്കുള്ള നേച്ചർ ഷുവർ ത്രിഫല പൊടി - 100 ഗ്രാം
സാധാരണ വില ₹74.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.74/g₹216.00 INRവിൽപ്പന വില ₹74.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Combo - Shikakai Powder 100g and Bhringraj Powder 200g
സാധാരണ വില ₹235.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.78/g₹526.00 INRവിൽപ്പന വില ₹235.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
വരണ്ടതും കേടായതുമായ മുടിക്ക് ഉലുവ ചേർത്ത ന്യൂഡ് ഉള്ളി ഹെയർ ഓയിൽ - 150 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹189.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.26/ml₹258.00 INRവിൽപ്പന വില ₹189.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
സാധാരണ വില ₹419.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 4.19/g₹710.00 INRവിൽപ്പന വില ₹419.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Goat Milk Hair Conditioner 300 ml for Men and Women - with Free Zipper Pouch
സാധാരണ വില ₹397.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.32/ml₹610.00 INRവിൽപ്പന വില ₹397.00 INR മുതൽവിറ്റുതീർത്തു -
കേടായ മുടിക്ക് ഉലുവ ചേർത്ത ന്യൂഡ് ഉള്ളി മുടി ഷാംപൂ - 300 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹199.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.66/ml₹418.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Aloe Vera Shampoo Hair Cleanser - 300 ml
സാധാരണ വില ₹199.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.66/ml₹418.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Ginger Hair Oil for Natural Hair Darkening – 150ml
സാധാരണ വില ₹221.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.47/ml₹347.00 INRവിൽപ്പന വില ₹221.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Ginger Hair Shampoo for Men and Women - 300 ml
സാധാരണ വില ₹174.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.58/ml₹436.00 INRവിൽപ്പന വില ₹174.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Onion Hair Shampoo with Fenugreek - 400ml
സാധാരണ വില ₹159.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.40/ml₹310.00 INRവിൽപ്പന വില ₹159.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -

NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax with Hibiscus, Brahmi, Lemongrass, Non-Sticky, Styling Comb Inside
സാധാരണ വില ₹199.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.80/ml₹499.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Combo - Aloe Vera Ghrit Kumari Hair Oil and Shampoo for Men and Women
സാധാരണ വില ₹424.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.94/ml₹760.00 INRവിൽപ്പന വില ₹424.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Hairstyle Mattifying Volume Powder Wax 20g With Aloe Vera, Argan Oil, Vit B5 - Ultrastrong, Transparent, Non-Sticky
സാധാരണ വില ₹129.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 6.45/g₹599.00 INRവിൽപ്പന വില ₹129.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Onion Hair Oil with Fenugreek - 250ml
സാധാരണ വില ₹218.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.87/ml₹290.00 INRവിൽപ്പന വില ₹218.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
സാധാരണ വില ₹815.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 5.43/g₹1,509.00 INRവിൽപ്പന വില ₹815.00 INRവില്പനയ്ക്ക്
Hair Care Products from NEUD & Nature Sure
Build a hair care routine with oils, shampoos, conditioner, at-home treatments and styling products from NEUD and Nature Sure. The collection also includes coordinated combo packs and selected botanical powders for hair and scalp care.
Hair Oils: Explore onion, carrot seed, ginger and aloe vera oils from NEUD, alongside Nature Sure Jonk Tail, Hair Growth Oil and Thumba Wonder Hair Oil. Choose individual oils or oil-and-shampoo combinations to suit your routine.
Shampoos & Conditioner: Find NEUD onion, ginger, aloe vera and goat milk shampoos, Nature Sure Jonk Shampoo, and NEUD Goat Milk Hair Conditioner. Shampoo-and-conditioner and shampoo-and-oil combos offer convenient paired care.
Hair Spa & Treatments: Bring multi-step care home with the NEUD 4-Step DIY Advanced Hair Spa Kit, available alone and in selected beauty combos.
Styling: Finish your look with NEUD Ayurvedic Hair Gel Wax or Mattifying Volume Powder Wax for texture, volume and hold.
Explore Nature Sure Hair Care, complement your routine with Skin Care, or browse All Products. Free shipping above ₹700 in India.













