-
Nature Sure Belly Button Nabhi Oil for Health and Beauty – 40ml
സാധാരണ വില ₹119.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 2.98/ml₹450.00 INRവിൽപ്പന വില ₹119.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Combo - Banana Oil 30ml and Multani Mitti Powder 200g
സാധാരണ വില ₹297.00 INRസാധാരണ വില₹533.00 INRവിൽപ്പന വില ₹297.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Combo - Rogan Jaitun Olive Oil 110ml and Multani Mitti Fullers Earth 200g
സാധാരണ വില ₹320.00 INRസാധാരണ വില₹530.00 INRവിൽപ്പന വില ₹320.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Combo - Skin Brightening Face Wash 70ml and Deep Cleansing Face Wash 70ml
സാധാരണ വില ₹189.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.35/ml₹378.00 INRവിൽപ്പന വില ₹189.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
ന്യൂഡ് ഡീപ് ക്ലെൻസിങ് ഇൻസ്റ്റന്റ് ഗ്ലോ ചാർക്കോൾ ഫേസ് വാഷ്
സാധാരണ വില ₹119.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.70/ml₹189.00 INRവിൽപ്പന വില ₹119.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും ന്യൂഡ് ചർമ്മത്തിന് തിളക്കം നൽകുന്ന ടാൻ റിമൂവൽ ഫേസ് വാഷ്
സാധാരണ വില ₹99.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.41/ml₹189.00 INRവിൽപ്പന വില ₹99.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
Party-Ready Glow Trio - Facial Kit, Strobe Cream, Hair Spa Kit
സാധാരണ വില ₹815.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 5.43/g₹1,509.00 INRവിൽപ്പന വില ₹815.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
SPF 50 PA++++ ഉള്ള ന്യൂഡ് അൾട്രാ വെൽവെറ്റി മാറ്റ് സൺസ്ക്രീൻ ഡ്രൈ ടച്ച് - 50 ഗ്രാം
സാധാരണ വില ₹199.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 3.98/g₹699.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Medium Tone Dewy Look Tinted Sunscreen SPF 50 PA++++ with Hyaluronic Acid – 50ml
സാധാരണ വില ₹299.00 INR മുതൽസാധാരണ വില₹499.00 INRവിൽപ്പന വില ₹299.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Invisible Sunscreen Spray SPF 50 PA++++ – 100ml
സാധാരണ വില ₹299.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 2.99/ml₹499.00 INRവിൽപ്പന വില ₹299.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
കൊക്കോ ബട്ടറും ഹൈലൂറോണിക് ആസിഡും ചേർത്ത ന്യൂഡ് സ്ട്രോബ് ക്രീം, ലാബ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്തത്
സാധാരണ വില ₹279.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 5.58/g₹799.00 INRവിൽപ്പന വില ₹279.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
ന്യൂഡ് സിക്ക, ചർമ്മത്തിന് തിളക്കം നൽകുന്ന, ആഴത്തിലുള്ള ക്ലീൻ ഫേസ് വാഷ് - 3x100 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹199.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.66/ml₹837.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
സ്ത്രീകൾക്ക് സ്ട്രോബെറി ചേർത്ത ഇവർടീൻ ബോഡി ഹെയർ റിമൂവർ ക്രീം - 50 ഗ്രാം
സാധാരണ വില ₹59.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.18/g₹119.00 INRവിൽപ്പന വില ₹59.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
SPF 50 - 30ml ഉള്ള നേച്ചർ ഷുവർ പോറസ് ആൻഡ് മാർക്ക്സ് ഫേസ് ഓയിൽ
സാധാരണ വില ₹269.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 8.97/ml₹450.00 INRവിൽപ്പന വില ₹269.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
നേച്ചർ ഷുവർ മുൾട്ടാനി മിട്ടി പൗഡർ ബ്യൂട്ടി ക്ലേ 200 ഗ്രാം
സാധാരണ വില ₹69.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.35/g₹280.00 INRവിൽപ്പന വില ₹69.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
വീട്ടിൽ സലൂൺ പോലുള്ള തിളക്കത്തിനായി ന്യൂഡ് 6-ഘട്ട DIY മേക്കോവർ ഫേഷ്യൽ കിറ്റ്
സാധാരണ വില ₹269.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 4.48/g₹355.00 INRവിൽപ്പന വില ₹269.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
സ്ട്രോബ് ക്രീമോടുകൂടിയ ന്യൂഡ് പാർട്ടി-റെഡി ഫേഷ്യൽ കിറ്റ് - 50 ഗ്രാം
സാധാരണ വില ₹219.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 4.38/g₹370.00 INRവിൽപ്പന വില ₹219.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -

NEUD Face Scrub with Manuka Honey, Kojic Acid and Alpha Arbutin for Naturally Clear Skin - 100g
സാധാരണ വില ₹279.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 2.79/g₹449.00 INRവിൽപ്പന വില ₹279.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -

നേച്ചർ ഷുവർ കാസ്റ്റർ ഓയിൽ, ഹെക്സെയ്ൻ രഹിതം, വെർജിൻ, കോൾഡ്-പ്രസ്സ്ഡ്, ഐപി-ഗ്രേഡ് - 200 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹280.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.40/ml₹350.00 INRവിൽപ്പന വില ₹280.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും ന്യൂഡ് പ്രകൃതിദത്ത മുടി സംരക്ഷണം - 80 ഗ്രാം
സാധാരണ വില ₹799.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 9.99/g₹1,499.00 INRവിൽപ്പന വില ₹799.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും ന്യൂഡ് ആട് പാൽ ഫേസ് വാഷ് 300 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹219.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.73/ml₹600.00 INRവിൽപ്പന വില ₹219.00 INR മുതൽവിറ്റുതീർത്തു -
NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion 300 ml for Men and Women
സാധാരണ വില ₹159.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.53/ml₹650.00 INRവിൽപ്പന വില ₹159.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
നേച്ചർ ഷുവർ കരിഞ്ചീരകം എണ്ണ 150 മില്ലി, കോൾഡ്-പ്രസ്സ്ഡ്
സാധാരണ വില ₹299.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.99/ml₹366.00 INRവിൽപ്പന വില ₹299.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Banana Oil – Ayurvedic Anti-Aging Skin and Scalp Oil, 30ml
സാധാരണ വില ₹120.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 4.00/ml₹253.00 INRവിൽപ്പന വില ₹120.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
ചർമ്മ സംരക്ഷണത്തിന് നേച്ചർ ഷുവർ റോഗൻ ജൈതുൻ ഒലിവ് ഓയിൽ - 110 മില്ലി
സാധാരണ വില ₹103.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.94/ml₹250.00 INRവിൽപ്പന വില ₹103.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD After-Hair-Removal Lotion – Soothing Skin Aftercare, 100g
സാധാരണ വില ₹186.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.86/g₹290.00 INRവിൽപ്പന വില ₹186.00 INR മുതൽവിറ്റുതീർത്തു -
Nature Sure Tulsi Leaf Powder – Holy Basil 200g with Raw Honey 50g
സാധാരണ വില ₹97.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.49/g₹272.00 INRവിൽപ്പന വില ₹97.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
Nature Sure Aloe Vera Leaf Powder 200g with Rose Water 50ml
സാധാരണ വില ₹142.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.71/g₹234.00 INRവിൽപ്പന വില ₹142.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea and Jojoba Oil - 400ml
സാധാരണ വില ₹214.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.54/ml₹320.00 INRവിൽപ്പന വില ₹214.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Body Lotion with Honey, Almond and Tulsi - 400ml
സാധാരണ വില ₹199.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.50/ml₹320.00 INRവിൽപ്പന വില ₹199.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
NEUD Combo: Goat Milk Face Wash 300ml and Moisturizing Lotion 300ml
സാധാരണ വില ₹489.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 0.82/ml₹1,250.00 INRവിൽപ്പന വില ₹489.00 INRവിറ്റുതീർത്തു -
NEUD Combo - DIY Salon-Grade Facial Kit and Hair Spa Kit For Men and Women
സാധാരണ വില ₹419.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 4.19/g₹710.00 INRവിൽപ്പന വില ₹419.00 INRവില്പനയ്ക്ക് -
സ്ത്രീകൾക്കുള്ള ഇവർടീൻ പ്രകൃതിദത്ത ബിക്കിനി ലൈൻ ഹെയർ റിമൂവർ ക്രീം
സാധാരണ വില ₹99.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.98/g₹179.00 INRവിൽപ്പന വില ₹99.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
everteen RADIANCE Bikini Line Hair Remover Cream - 50g
സാധാരണ വില ₹134.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 2.68/g₹199.00 INRവിൽപ്പന വില ₹134.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -
everteen SILKY Bikini Line Hair Remover Cream - 50g
സാധാരണ വില ₹134.00 INR മുതൽസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 2.68/g₹199.00 INRവിൽപ്പന വില ₹134.00 INR മുതൽവില്പനയ്ക്ക് -

NEUD Anti-Tanning Hair Removal Cream Twin Pack (50g+50g) and After-Hair-Removal Skin Lotion 100g
സാധാരണ വില ₹322.00 INRസാധാരണ വിലയൂണിറ്റ് വില 1.61/g₹650.00 INRവിൽപ്പന വില ₹322.00 INRവില്പനയ്ക്ക്
Skin Care Products for Cleansing, Moisture, Sun Care & More
Explore skin care from NEUD, Nature Sure, and everteen across daily cleansing, moisturizing, sun protection, facial care, body care, and hair-removal routines. The collection includes individual products and selected combo packs, with formulas and directions that vary by product.
Sun Protection: Browse the full sunscreen collection, including NEUD matte, invisible spray, and tinted SPF 50 PA++++ formats for medium and deep skin tones.
Cleansing and Exfoliation: Explore face washes with goat milk, charcoal, traditional botanical ingredients, and multi-product combinations, plus NEUD Manuka Honey Face Scrub.
Moisture and Glow: Choose from NEUD Goat Milk Moisturizing Lotion, NEUD Body Lotion with Aloe Vera, Green Tea, and Jojoba Oil, NEUD Body Lotion with Honey, Almond, and Tulsi, and NEUD Strobe Cream Rose Gold.
Facial Care: Discover at-home routines in the facial kits and hair spa collection, including the NEUD Makeover Facial Kit, Party-Ready Facial Kit, and selected kit combinations.
Oils and Powders: Explore Nature Sure Ayurvedic oils and natural wellness powders, including face, body, and multipurpose formats plus curated combinations.
Hair Removal and Aftercare: Shop everteen bikini line hair removal creams, everteen Body Hair Remover Cream, and NEUD hair-removal and aftercare products and combos.
Free shipping above ₹700 in India.
























